Analysis Trao đổi hand history để cùng nhau tiến bộ.

fiolinh

Junior
Reactions
223
MR
0.000
Hiện mình có một lượng tài liệu poker cũng khá khổng lồ, 100GB clip poker.

Quan trọng nhất là 50k hand history của mình và 2 bạn khác. Nay muốn trao đổi với những người chơi khác về hand history để dùng đó học tập lẫn nhau. Bạn nào đánh poker đang win. có tầm 10k hand history thì vào trao đổi nhé.

Dành cho các bác mới tập chơi, mình có thể tặng hand history miễn phí, miễn là reg nick ở sàn poker theo link refer của mình.

Dùng hand history như nào... Thì mở ra, nhìn hand. rồi đặt mình vào tình huống người cầm hand đó dự tính mình sẽ đánh thế nào, coi người đó đánh ra sao. kèm thêm đoán hand đối phương cầm gì nữa. Đây là cách luyện tư duy mạnh nhất, nó cao hơn mức xem clip, dành cho những người đã có trình độ khá muốn nâng trình độ lên mức giỏi.

Các bạn cần review hand nào mình sẽ phân tích và lý giải tại sao lại đánh như thế, có những hand mình sẽ phân tích điểm mạnh và điểm yếu của từng quyết định dựa trên những gì mình được học và những suy nghĩ cá nhân của mình. Học tập là hết mình cũng nhau thịt tiền của tư bản.

Poker hình như ít topic hot hơn bet. để xem pic này ho cỡ nào :oops:

Up là up cả cục chứ anh. Em đánh turbo nên ít chơi flop chủ yếu là push và call 1 cách ảo diệu. Mà push hay call là dựa vào những tình huống trước đó nên đã up là up cả 1 tour.
anh ơi, sửa lại ngữ pháp giúp em với. Có chỗ nào sai ngữ pháp hay dùng từ tối nghĩa anh chỉnh lại giúp em.
EM dốt tiếng anh chỉ viết được đại ý, không biết bọn tây nó hiểu không.

Hello. I am winning player at MTT 1$ => 8$ but i want win more and go to low MTT stake 10 => 20$ MTT buy in

I want to make study group with another winning player. if you are winning player cash game, MTT sit and go. we can make friend on facebook spyke and we do:

1 Share all hand history.
2 Review hand history.
3 Give a advice

Add facebook me: my skype ID : [email protected] / teenhoc My Yahoo ID: teenhoc ;

Add facebook my, tell me your screen poker name and your stake.

I hope will get some friends at Microstake MTT

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week