• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Trao đổi 25k ssh inter time out 20

Status
Not open for further replies.

diedk038

Hero
Verified
Reactions
338
MR
3.014
$500.00
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Có 25k ssh gồm eu, với một ít us, ai có vào trao đổi với mình.
P/s: check fresh time out 20 trước khi trao đổi hộ mình nha :)

chịu khó bỏ tiền ra mua đi thím :D ông nào cũng toàn ssh cũ đòi trade thì ai là người MUA SSH MỚI để chịu thiệt khi trade đây???

Scan ssh cũng tốn tiền vps chứ bộ :rolleyes: Em sell có 10k/1k mà cũng toàn EU đây :cool:

chịu khó bỏ tiền ra mua đi thím :D ông nào cũng toàn ssh cũ đòi trade thì ai là người MUA SSH MỚI để chịu thiệt khi trade đây???

Scan ssh cũng tốn tiền vps chứ bộ :rolleyes: Em sell có 10k/1k mà cũng toàn EU đây :cool:
Nếu check trùng, fresh time out 20 thỳ pm yh nha :D

Nếu check trùng, fresh time out 20 thỳ pm yh nha :D
mà có mua thì đừng resell nhá thím. thím xài mà thím resell kiểu 5$ =35k cho vài chục người như thím từng làm thì ssh nào chịu cho nổi :D

thông báo là thread ko mua của mình nhé :D Vì với thread 10k/1k là QUÁ ĐẮT.

THREAD BÁN RẺ CHO 1 ĐỐNG NGƯỜI QUEN RỒI, GIỜ BỎ CHÚT TIỀN RA MUA THÌ THẤY ĐẮT :D

Thôi bye thread :D chúc trade đc nhiều rồi lập topic bán đắt hàng nhé :cool:

thông báo là thread ko mua của mình nhé :D Vì với thread 10k/1k là QUÁ ĐẮT.

THREAD BÁN RẺ CHO 1 ĐỐNG NGƯỜI QUEN RỒI, GIỜ BỎ CHÚT TIỀN RA MUA THÌ THẤY ĐẮT :D

Thôi bye thread :D chúc trade đc nhiều rồi lập topic bán đắt hàng nhé :cool:
Chờ tôi lập topic bán rồi hãng nói cũng được mà. Nên suy nghĩ kĩ trước khi nói khỏi người ta coi thường :) Bán ssh thỳ thằng nào chả resell, tôi biết scan và bán ssh còn trước cả cậu đấy :)

để tí pm. cũng có 26k mới check fressh lúc chiều

Chờ tôi lập topic bán rồi hãng nói cũng được mà. Nên suy nghĩ kĩ trước khi nói khỏi người ta coi thường :) Bán ssh thỳ thằng nào chả resell, tôi biết scan và bán ssh còn trước cả cậu đấy :)

người ta bán thì bán cho tuỳ mục đích sử dụng chứ ko phải là bán CHỈ 1 LIST cho 1 ĐỐNG NGƯỜI và cùng chơi CPM,PTP thì tự cắn xé lẫn nhau thôi :)

Nói chung là giờ tôi sell theo country cho anh em làm offer là chính, chứ ko phải sell inter :) Trước hay sau ko quan trọng, quan trọng là chất lương thôi :)

Còn ai coi thường ai, thì chưa biết đâu. Đừng tự cho mình là đúng :)

người ta bán thì bán cho tuỳ mục đích sử dụng chứ ko phải là bán CHỈ 1 LIST cho 1 ĐỐNG NGƯỜI và cùng chơi CPM,PTP thì tự cắn xé lẫn nhau thôi :)

Nói chung là giờ tôi sell theo country cho anh em làm offer là chính, chứ ko phải sell inter :) Trước hay sau ko quan trọng, quan trọng là chất lương thôi :)

Còn ai coi thường ai, thì chưa biết đâu. Đừng tự cho mình là đúng :)
Mấy kẻ thích xăm xoi châm chọc người khác thỳ rất đáng tôn trọng nhỉ

Mỉa mai tôi thỳ nên đúng một chút. "Toàn eu" của cậu là có China Taiwan à? Bảo không lấy china taiwan thỳ đòi 15k/k. Vào đây lại bảo tôi chê 10k/k là giá đắt.

Cậu nên tha cho người ta với, topic nào cũng thấy cậu vào soi mói cho bằng được. Nếu không thích thì đi ra, việc gì phải cmt cái giọng đó để người ta nghĩ cậu chỉ là 1 thằng GATO, ích kỉ, sợ người khác cướp miếng ăn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week