SCAM TRÁNH XA TRANG Likenhanh.net NHÉ MỌI NGƯỜI

Status
Not open for further replies.
Mình là người Việt mà càng ngày càng sợ site Việt. Nản

Tối rãnh vào lại nick FB kia thấy thằng Admin nó kêu mình "..Tạo like rác, like ảo, sử dụng nhìu nick fb để like.." :D . Mình chẳng hiếu nó nói tạo like rác, like ảo là gì nữa (Không rành, đọc cứ như hack like FB ấy =)) ) . Lại còn kêu là tạo nhìu nick FB để like, ngày đầu tiên thì nhìu thứ để like thật, mình like nhìu quá FB nó block like, xong phải thay nick khác like cả tháng trời. Vậy mà nó kêu mình tạo nhìu nick, 1 ngày like được lèo tèo có vài cái làm như member đông lắm ấy, phải tạo nhìu mới like được hết. Thấy nó nói ngứa máu, mà nó block cmt của mình trên page nó mới ghê chứ, làm ko cmt lại đc.
P/S: ai có địa chỉ thằng này inbox cho mình cái, mình hậu tạ.
hehe tính đến tận nhà giải quyết nó hả ? rủ mình đi cùng với nhé :)
Càng ngày càng nhiều chứng cứ và nhân chứng, bạn đợi thêm tới 12h trưa mai nhé. Nếu site không pay và không có lời giải thích nào chính đáng thì có thể close và kết luận được rồi.

Thân!
ok mod :)

mấy site like của việt nam chẳng tin đc thằng nào

Đây là kết quả sau khi pm admin để đòi công lý :)

Mình ko bít bạn này chụp ảnh ở site nào chứ like nhanh.net làm gì có cổng thanh toán paypal.Bạn ko cần phải đưa ảnh khác lên để bịp anh em làm gì

p/s: mà anh em chú ý là bạn này và admin likenhanh có quan hệ khá mật thiết

Mình ko bít bạn này chụp ảnh ở site nào chứ like nhanh.net làm gì có cổng thanh toán paypal.Bạn ko cần phải đưa ảnh khác lên để bịp anh em làm gì

p/s: mà anh em chú ý là bạn này và admin likenhanh có quan hệ khá mật thiết

Ô bêu xấu người ta nè =)) người ta khoe cái tanglike thôi đâu nói proof tanglike.

Nói thẳng nhé. Tôi không quen admin đó, tôi đã từng chát với admin đó,, họ khá khó tính khi mà rút 1-2$ mà cứ pm, buzz nhắn tin với họ... Cheat họ cũng thanh toán, thời hạn là 1-5 ngày, có 1$ sao các bạn cứ gầm gào cả lên... Họ khác thanh toán... Mình biết các bạn đi bêu xấu mình trên cả facebook... đừng có vì chuyện nhỏ mà gây thù hằn nhé

Mình thấy Likenhanh.net kiếm tiền rất bình thường. Cũng đã bị một Lần từ chối, cũng chát cãi cố nhưng không dc thanh toán. Cũng thừa nhận là có dùng tool thật.
Giờ Like bình thường nên nhận dc tiền bình thường
Bạn nào bị từ chối thì xem lại xem có vi phạm gì ko nhé.

Mình đọc 1 số comment trên là biết là có 1 số thành phần cố tình đi nói xấu Site khác.

Lấy ví dụ, bạn "TempleAsian" lấy cái ảnh đó ở đâu ghép vào vậy, bên đó làm gì có Paypal.

Mình thì vẫn nhận dc tiền bình thường từ Likenhanh.net

chú ý là đừng có vi phạm quy định nhé, không lại ngồi mà kêu ngta scam

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,735
172,801
Latest member
Janhiira