SCAM Trangpt.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Mình đã tìm được người hỗ trợ mình bên mảng ptc này. Mọi việc đã ổn định, thời gian sắp tới sẽ phát triển mạnh hơn nữa. Mong mọi người ủng hộ team mình.
Thanks

Last edited:
Chúc mừng bác nhé, e thì e thích chơi Shares hơn cho nhàn chứ chơi ptc với làm off mệt lắm ạ, cũng tại e k có khả năng quản lý tốt với cái đầu tốt.... mong bác ra thêm 1 trang shares cho a e VN chiến. E đang ngâm cứu titmon.. của vn mình đây...

Chúc mừng bác nhé, e thì e thích chơi Shares hơn cho nhàn chứ chơi ptc với làm off mệt lắm ạ, cũng tại e k có khả năng quản lý tốt với cái đầu tốt.... mong bác ra thêm 1 trang shares cho a e VN chiến. E đang ngâm cứu titmon.. của vn mình đây...
Site a thì cũng vậy à. Có rr đâu. Click ăn bonus hằng ngày thui.

Mình có làm cái Offer EasyHits4U đã submit 2 ngày rồi mà chưa thấy báo gì. Bác check hộ em nhé: [email protected]
Bạn làm đầy đủ theo yêu cầu này nhé "You will be paid when you surf 100 or more sites!"

Statistics của em đây bác ơi, em làm ngay hôm đky tài khoản luôn đó bác !

All payment được được sent mọi người nhé.

The amount of 14.43 USD has been deposited to your account. Accounts: U4628392->U1233xxxx. . Date: 10:21 07.11.17. Batch: 19417868.
Mới nhận đc :)

bác sgold ơi cứu em.. Hôm qua mạng siêu lag em dùng Freegate fake IP, quên tắt nên login vào bị mark cheater rồi :(:(
User của e là gì ?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,790
Latest member
leeweixiao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week