SCAM Trangpt.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Trangpt vừa thêm 1 loạt hình thức payment mới, giúp thuận tiện cho mọi người.

tài khoản Hoangga84 của em hôm trước vừa withdraw về paypal gần 5$ mà sao chưa về bác nhỉ
bên a đang pay, e yên tâm chờ đến lượt e.

• Our records indicate that the country you supplied is not where you are really from. If you are on vacation then please register when you return home.

• Our records indicate that the country you supplied is not where you are really from. If you are on vacation then please register when you return home.
Do ip của bạn, bạn đổi ip đi.

bên Net họ nói sao bạn? Cỡ như Neobux chờ lâu lắm là tầm 2 tháng paid rồi.
Các con offer đó bạn làm ip việt hay nc ngoài ?
Nó là dạng offer gì bạn ?

Tất cả làm trên IP viettel bạn à, fake là ăn ban từ site bạn rồi chứ cũng chẳng chờ tới nó..
Mình làm khảo sát Your Surveys Router - Daily về bàn chải đánh răng, nước ngọt, bánh, đủ thứ kiểu. Tương tự như bên Personal.ly, có đợt nó ra nhiều lần cho làm.
Thế à.
Mình sẽ approve lại cho bạn nhé. Mình sẽ trả tiền trc paid cho bạn nhé. Bạn cứ làm bt nhé.
Sắp tới mình sẽ kiếm các net như personal.ly cho bạn làm. Tại việt nam mình rất bá đạo khoản cheat nên mình hay cẩn thận.

Cảm ơn bạn, nếu rate hơi thấp nhưng được paid chủ động thì mình cũng cố gắng. Bên neobux và enclix phải chờ hàng tháng khá oải, lại tạch luôn cái Paypal rầu..
Vì họ đợi net trả tiền, net toàn làm tháng 1 đầu tháng 3 mới trả của tháng 1.

Vậy công nhận thằng clixsense nó bá đạo thật, đa phần surveys bên nó đều credit ngay lập tức.. Chắc là mạng lưới nó tốt.
Vì nó min payout của nó cao, nên người làm offer đủ min để paid sớm ko nhiều bằng người làm vài tháng mới đủ min nên nó được lợi chứ. Tớ thì bỏ tiền túi hoàn toàn à.

Site chạy ok roài nhé. :)

Up luôn proof :D

Ip việt mà cậu vào bằng ip malaysia này
Geo Location:

Malaysia
Geo Region:

Kuala Lumpur
Geo ISP: DiGi Telecommunications Sdn Bhd

Mình đã gỡ. Ngây thơ vô số tội.
Nâu! mình đi du lịch Penang nhưng vẫn chăm chỉ cày cuốc mà bác nỡ nào :confused:

Nâu! mình đi du lịch Penang nhưng vẫn chăm chỉ cày cuốc mà bác nỡ nào :confused:
Hệ thống bảo mật nó tự khóa đó bạn chứ mình check sao nổi mà khóa tay dc. Mình gỡ cho bạn rồi mà :D

Uh`, Bonus hôm nay có thể cộng muộn hoặc sáng mai mới cộng mn nhé. Nhưng kiểu gì cũng trc 11h trưa.

Tất cả payment đã được send mn nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom