Matrix [trangEX] - yournewearnings.com - dạng plan giống JSS (cũ)

Status
Not open for further replies.
Reactions
1
MR
0.000
Sao không ai ngó ngàng gì cứ để chủ thớt tự sướng một mình hoài vậy :binhsua79:
Mà nghe thới nói giải nghệ (hay rời khỏi 4rum) sau mấy vụ bê bối rồi mà sao vẫn quay về lôi kéo newbie lên thiên đàng vậy:binhsua12:

site được đánh giá tốt trên mmg . các thành viên đa phần đang xây dựng bằng cách thúc đẩy mua pos từ tiền lãi
http://www.moneymakergroup.com/Yournewearnings-Yournew-t424367.html&st=30

Thông tin về site sẽ có thể có chế độ Restart như JSS khi site hoạt động qua 3->4 tháng (có thể)
Indefinitely Sustainable​

The C.A.P (convert active positions) feature makes YourNewEarnings indefinitely sustainable!​

This something new. there was Indefinitely Sustainable but nothing else beneath.

I guess this is another name for restart. O.k. than the picture is completed. Now everything is here.

Chỉ đợi xem nó pay lẹ không ^^. Gần đủ min pay rồi ^^

- - - Updated - - -

có rửa đc pz =>lr ko thế bợn ?
thấy upline trên facebook giới thiệu cho mình nói là được. Còn để mình test thử xong mới chắc chắn đc ^^

site được đánh giá tốt trên mmg . các thành viên đa phần đang xây dựng bằng cách thúc đẩy mua pos từ tiền lãi
http://www.moneymakergroup.com/Yournewearnings-Yournew-t424367.html&st=30

Thông tin về site sẽ có thể có chế độ Restart như JSS khi site hoạt động qua 3->4 tháng (có thể)

Chỉ đợi xem nó pay lẹ không ^^. Gần đủ min pay rồi ^^

- - - Updated - - -

thấy upline trên facebook giới thiệu cho mình nói là được. Còn để mình test thử xong mới chắc chắn đc ^^

pay trong vòng 2 tuần. thấy mà nãn :(

Site nào cũng đc đánh giá tốt =))
Đến khi scam mở dispute =))
Tưởng dis dễ ăn lắm ;))

Thớt nói không tham gia 4rum nữa rồi mà vẫn quay lại mang cam cho anh em thưởng thức

Cả mod ruby cũng nói là "Thông báo với mọi người là trangex ko tham gia 4rum nữa"

Phải nói mặt thớt dày thật :))

thông tin này ở đâu vậy cậu. Nó ghi là pay daily (pay hàng ngày ) mà?

@một số con gì đó: chẳng thèm nói vì coi khinh nên biết nhục mà im giùm các anh hùng bàn phím

Thớt khinh người kìa các bạn ơi :))
Thớt này thì ai thớt chả khinh, khinh cả 4rum rồi còn gì =))

Sắp tới chắc lại có một vài topic như: http://mmo4me.com/showthread.php?81...khong-giu-uy-tin-va-an-noi-tho-tuc-vo-van-hoa cho thớt khing luôn cả thể :-P

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.470
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
Nhiệt tình + ngu dốt = phá hoại.

Không biết gì (ngu dốt) nhưng cứ đem ba cái site linh tinh về ba hoa (nhiệt tình) làm nhiều người mất tiền oan (phá hoại) :)

quynhonpro

Banned
Reactions
701
MR
0.000
thiếu info thanh toán kìa , thớt cập nhật đưa lê AE tính nào

@mấy anh hùng bàn phím ( đầu mọc cây , váy che mặt) : các anh hùng có giỏi có pro thì đi kiếm thông tin mang về, sao ko mang về?? thông tin vất đó, chú ý cũng nói đó: dám chơi dám chịu, site scam hay không hoạt động thì biết.
Còn không làm được thì cũng đừng có lên giọng, thông tin thì cầm từ các forum và các investor trên mail hay facebook cũng chỉ có vậy, Các anh hùng giỏi thì tìm kiếm site nào thông tin tốt, hoạt động tốt rồi mang về đi. Đợi lúc nó scam thì để người khác nhảy vào chửi nha.

Đã ko làm thì khuyến khích hoặc không thì mặc kệ người ta mang về. Site scam nhiều tự khắc người khác biết có nên chơi hay không (tôi cũng cạch mặt invest shares rồi) . Còn cứ thích phá hoại. Hay chỉ vào đá đểu người khác thì cả đời cũng chỉ là đứa đi theo váy người khác đợi người ta làm sao thì nhảy vào cắn mà thôi.

(từ giờ tôi sẽ ko trả lời hay cãi nhau với mấy comment vớ vẩn của vài người thích đá đều, nó chẳng ra tiền và cũng chẳng có giúp ích gì cho tôi nói riêng hay tất cả mọi người nói chung. Các bạn rảnh quá thì kiếm cái gì mà làm đi, cứ phải đi theo người khác tìm kiếm sơ hở không thấy mệt à?)

@mem: nếu tiền về kịp mình sẽ dep thêm để lấy proof, còn không thì 2 hoặc 3 ngày nữa mới có đủ min pay

- - - Updated - - -

thiếu info thanh toán kìa , thớt cập nhật đưa lê AE tính nào
info thanh toán là gì hả bạn? mình có proof dep rồi . Đang đợi đủ min pay để lấy proof pay thôi

sao có topic bên kia cạch ra rồi mà :binhsua10:
cái này là invest plan chứ không phải invest shares nha bạn. Còn thông tin thì trên mmg và các forum khác thì là tốt. THông tin về thành viên, hoạt động và tiền tệ đều công khai trên site
Đến hiện tại chưa có thông tin gì không tốt . Nên nếu muốn nói nó không tốt thì các bạn hãy đưa thông tin lên hộ mình.

Nó giống JSS vì
=>cho dep PZ và rút LR (cái này chỉ nghe nói chứ chưa test, đợi pz về sẽ test).
=>Hệ thống matrix 5 pos/ matrix
Nếu bạn đầu tư 5$ (5pos) sau 75 ngày sẽ thu về:
5 x150% =7.5$
5 x1 (matrix) = 2.5$
5 x1 (cycler) = 5$ (cái này phụ thuộc về ref site vẫn chưa có thông tin hướng dẫn rõ ràng, đang đợi admin update )
Vậy là site sẽ đem lại lợi nhuận (200%) sau 75 ngày (nếu chưa tính cycler) và 300% sau 75 ngày ( nếu đc tính cycler)
=>Ngoài ra site sẽ cập nhật chính sách restart vào thời gian sắp tới (có thể)

Còn với các người khác làm ơn tập trung vào topic và site giùm . Đừng làm loãng topic thêm nữa
Cám ơn

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro