New Trang web faucet tiếng Việt cho ae kiếm thêm

Nó chạy random mà. Bác đen thì nó ít

Attachments

594.4 KB · Views: 59
Nó chạy random mà. Bác đen thì nó ít
Nhưng mà tỷ lệ đen nó cao quá bác.
Claim 1 phát mà faucetpay không nhảy số luôn :))
Bác cứ làm 1 phát random từ 0.001 tới 0.1 xrp là đẹp bác kk :ami_fat_cat_026:

cái dạng này dễ bị cheat lắm, có ngần nào nó rút sạch ngần đó
Dễ làm thì dễ thu hút người, còn loại này nta hay sử dụng short link, khó làm thì ít người chơi, nhưng bù lại tiền phải cao nta mới tham gia.

Nhưng mà tỷ lệ đen nó cao quá bác.
Claim 1 phát mà faucetpay không nhảy số luôn :))
Bác cứ làm 1 phát random từ 0.001 tới 0.1 xrp là đẹp bác kk :ami_fat_cat_026:
Nó nhảy luôn mà bác. Cheat sao được. Em giới hạn số claim 1 ngày rồi đó. Nó auto mà em cứ hiện quảng cáo là được. Mới đăng kí nên chưa net pop nào đồng ý nên chưa đặt được 🤣🤣🤣🤣

Em nghiên cứu mãi mới được cái chặn adblock này. Coppy file chống adblock của bọn khác. File nó share ko chống được adblock

Nó nhảy luôn mà bác. Cheat sao được. Em giới hạn số claim 1 ngày rồi đó. Nó auto mà em cứ hiện quảng cáo là được. Mới đăng kí nên chưa net pop nào đồng ý nên chưa đặt được 🤣🤣🤣🤣
Ý là coin về ví nhưng $ không nhảy, nghĩa là số coin nhận được xem như vô hình (không có), vì nó quá thấp.
Bác bảo cheat không được hả :) cái giới hạn số lần claim với quảng cáo nó chẳng có nghĩa lý gì.
Nói thật là cách bác đang nói là bác đang làm người chơi khó chịu, chứ không phải thằng BOT đâu.

Ý là coin về ví nhưng $ không nhảy, nghĩa là số coin nhận được xem như vô hình (không có), vì nó quá thấp.
Bác bảo cheat không được hả :) cái giới hạn số lần claim với quảng cáo nó chẳng có nghĩa lý gì.
Nói thật là cách bác đang nói là bác đang làm người chơi khó chịu, chứ không phải thằng BOT đâu.
😂😂😂

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,661
170,752
Latest member
noithatbaolong
Back
Top Bottom