Tutorial Trang RDP chất giá rẻ cho anh em ptu

Status
Not open for further replies.
cái này là vps hả thớt, nếu không phải thì bạn có thể hướng dẩn sữ dụng được ko, thanks

Code đó dùng để mua VPS được ko hay chỉ mua RDP thôi thớt ?

cái này là vps hả thớt, nếu không phải thì bạn có thể hướng dẩn sữ dụng được ko, thanks
đây là rdp được phân quyền từ vps mà ra , ví dụ 1 con vps chia ra làm 10 user . cậu muốn cài thêm sòft phải contact admin

toàn bộ service của nó luôn cậu @DannyTuan
Sao VPS của nó chỉ có hàng linux mà ko có hàng windows nhĩ ?
Với lại nó lại order qua paypal mới ác chớ. Chả dùng paypal này :(

Code đó dùng để mua VPS được ko hay chỉ mua RDP thôi thớt ?

Sao VPS của nó chỉ có hàng linux mà ko có hàng windows nhĩ ?
Với lại nó lại order qua paypal mới ác chớ. Chả dùng paypal này :(

nếu upload thì cậu mua rdp , đeicated còn chạy site mới mua vps thôi nó cố tình v đó , nó có các cổng thanh toán như PM , wmz , paypal ,,... mà

có ăn hoa hồng không mà post link aff nhĩ o_O
Code:
https://hostdzire.com/billing/aff.php?aff=056
khuyên ae nên dùng vps, rpd củ chuối lắm, 10 thằng dùng chung 1 cái đường truyền internet

Mình cũng nhận được email của HostDzire về promo này tối hôm qua, các bạn muốn order thì nhanh nhanh, cái này chỉ áp dụng cho khách hàng mới và trong vòng 24h. Mình đang dùng RDP ở đây, chất lượng tốt, giá cả phải chăng, thường xuyên có promo cho khách hàng mới, tiếc là mình đang xài từ nhiều tháng nay nên ko dùng được promo này. Đây là Promo Code, các bạn khỏi inbox chờ đợi:

Cuối tuần nhiều niềm vui!

khuyên ae nên dùng vps, rpd củ chuối lắm, 10 thằng dùng chung 1 cái đường truyền internet
ai giàu thì mua vps ngon mà xài còn rdp chính hãng vẫn xài vô tư up down vẫn 100 mb / s chả có gì là củ chuối port 1GB chứ đâu phải 100 mb

Mình cũng nhận được email của HostDzire về promo này tối hôm qua, các bạn muốn order thì nhanh nhanh, cái này chỉ áp dụng cho khách hàng mới và trong vòng 24h. Mình đang dùng RDP ở đây, chất lượng tốt, giá cả phải chăng, thường xuyên có promo cho khách hàng mới, tiếc là mình đang xài từ nhiều tháng nay nên ko dùng được promo này. Đây là Promo Code, các bạn khỏi inbox chờ đợi:

Cuối tuần nhiều niềm vui!

cảm ơn đã preview sao dùng vài tháng ko mang đi share đi đợi ng ta share rồi vào đây làm trò rõ bựa

cảm ơn đã preview sao dùng vài tháng ko mang đi share đi đợi ng ta share rồi vào đây làm trò rõ bựa
Thứ 1, HostDzire được sticky trên Wjunction: http://www.wjunction.com/94-other nên nhiều người cũng biết quá rồi, share thêm có phải là thừa
Thứ 2, thấy mọi người inbox chờ đợi + ko thích cách bạn để link aff nên mình up hình luôn cho rõ ràng.
Thứ 3, promo này chỉ trong vòng 24h, mà mình nhận được email này từ khuya hôm qua đến giờ cũng 12h rồi, ko nhanh chân là mất promo hiếm có này!
Giúp đỡ mọi người là "bựa" à...

ai giàu thì mua vps ngon mà xài còn rdp chính hãng vẫn xài vô tư up down vẫn 100 mb / s chả có gì là củ chuối port 1GB chứ đâu phải 100 mb
100mb/s nếu chúng nó onl cùng nhau up vào giờ cao điểm thì cứ thế mà chia ra up nhé :D, mình dùng rdp nhiều rồi không cần bạn phải tư vấn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,674
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week