New Trang làm khảo sát ONLINE tại nhà thanh toán 33.85 USD chỉ trong 1 ngày

mik yêu cầu thanh toán từ hôm 24/5 đến giờ vẫn chưa thấy trả tiền nè....không hiểu tại sao luôn.

sao điểm của mình đủ để đổi rồi mà mà nó báo chưa đủ điểm nhỉ,ko biết có phải nó mới update nên chưa cho đổi ko hix,có bạn nào bị như mình hok

sao điểm của mình đủ để đổi rồi mà mà nó báo chưa đủ điểm nhỉ,ko biết có phải nó mới update nên chưa cho đổi ko hix,có bạn nào bị như mình hok

Nó có 2 loại
-tổng điểm của bạn và
-điểm dc đổi
khi nào điểm dc đổi của bạn = 520 thì bạn đổi dc 50k

có proof rồi,vừa mừng cũng vừa lo,vì thấy từ ngày 8/6 vẫn chưa ai đc thanh toán,hnay mới thấy thanh toán hết,mong là nó đừng để mem đợi dài cổ kỉu đó :D

Nó có 2 loại
-tổng điểm của bạn và
-điểm dc đổi
khi nào điểm dc đổi của bạn = 520 thì bạn đổi dc 50k
Không biết thì đừng chém, tổng điểm là điểm còn lại của bạn, là điểm đem đi đổi, điểm được đổi là điểm để quy ra tiền ( 1 điểm ~ 100 đồng), nói đơn giản phí mỗi lần đổi là 20 điểm và tổng điểm = điểm được đổi + 20.

có proof rồi,vừa mừng cũng vừa lo,vì thấy từ ngày 8/6 vẫn chưa ai đc thanh toán,hnay mới thấy thanh toán hết,mong là nó đừng để mem đợi dài cổ kỉu đó :D

Chắc bạn mới chơi, chứ từ 1 tuần cao lắm 10 ngày là nó pay à

Không biết thì đừng chém, tổng điểm là điểm còn lại của bạn, là điểm đem đi đổi, điểm được đổi là điểm để quy ra tiền ( 1 điểm ~ 100 đồng), nói đơn giản phí mỗi lần đổi là 20 điểm và tổng điểm = điểm được đổi + 20.

Nè nè post click vào bài người ta chưa nói gì nhá
vào topic người ta nói người ta chém là sao
Thì cứ thử đem "tổng số điểm hiện nay" đổi thử coi dc ko bít liền à hãy làm đi đã rồi vào đây chém nhé

Chắc bạn mới chơi, chứ từ 1 tuần cao lắm 10 ngày là nó pay à
mình cũng chơi ở phiên bản cũ của nó roy`,vẫn đc pay,tại cái mục hoán đổi ở site mới này có thanh toán mà ko update ji`,có proof rồi mà vẫn hiện "chờ đợi kiem tra" nên hỉu nhầm :D

Bạn nên tham khảo ý kiến của người khác, không biết thì nên nghe người khác nói, đừng tưởng mình cái gì cũng hơn người khác mà cho là mình đúng. Khi có ý kiến thì nên tìm hiểu trước khi pác pỏ ý kiến của người khác.

Thôi cho qua đi ko cải với u nữa tôi ko phải đàn bà, cải với u mỏi phím quá
Proof tôi post từ đời nào mà giờ hỏi pay chưa há há.....
À mà khi phản bác cái gì thì hãy show bằng chứng lên đây nhá sẽ thuyết phục hơn nhá
Câu nói trên của u thì u tự đọc rồi tự sướng đí nhá mà u viết dc dậy cũng hãy làm dc dậy thì hay hơn nhá
Tôi nhắc lại nhá ko dc post click vào topic tôi nhá, vi phạm luật đấy nhá
Đây là lần cuối cùng tôi post reply với u.........

Thôi cho qua đi ko cải với u nữa tôi ko phải đàn bà, cải với u mỏi phím quá
Proof tôi post từ đời nào mà giờ hỏi pay chưa há há.....
À mà khi phản bác cái gì thì hãy show bằng chứng lên đây nhá sẽ thuyết phục hơn nhá
Câu nói trên của u thì u tự đọc rồi tự sướng đí nhá mà u viết dc dậy cũng hãy làm dc dậy thì hay hơn nhá
Tôi nhắc lại nhá ko dc post click vào topic tôi nhá, vi phạm luật đấy nhá
Đây là lần cuối cùng tôi post reply với u.........
proof ở site cũ thì nói gì, h đang bàn ở site mới. đây cũng là lần cuối mình rely

toptoptoptoptoptop................................ ...........................
toptoptoptoptoptop................................ ...........................
.........toptop................................... .................................
.........toptop................................... .................................
.........toptop...toptoptoptoptop...toptoptoptopto p..................
.........toptop...toptop.....toptop...toptop....to ptop..................
.........toptop...toptoptoptoptop...toptoptoptopto p..................
................................................to pt op...............................
................................................to pt op...............................
.................................................. ....................................
.................................................. ....................................
.................................up............... ...................................
...............................upup............... ..................................
............................upupupup.............. ...............................
.........................upupupupupup............. .............................
......................upupupupupupupup............ ...........................
...................upupupupupupupupupup........... .........................
................upupupupupupupupupupupup.......... ......................
.............upupupupupupupupupupupupupup......... ....................
.............................upupupup............. ................................
.............................upupupup............. ................................
s

Báo cào bà con : doidiem.jpg
thừa điểm rồi mà còn không đổi được đấy ..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,443
Latest member
trungf
Back
Top Bottom