HYIP Trang hot nhất hôm nay

Me
merydian scam từ chiều qua thật hay ko thì chỉ mình m và những ng bị scam biết,tao nói ra vì những newbie ở đây ko biết vì tình trạng trên allmonitor.net vẫn là paying,để ngta tránh mày hiểu ko
Bạn nói câu này bạn có cảm thấy "nhột" ko đó, với 1 người viết site HYIP còn sai lung tung thì sao ko copy rồi paste để ngta tránh chơi nhầm site. Người lớn rồi chứ ko fải trẻ trâu mà hơi tí thì xưng hô "mày tao" nhé bạn trẻ.
F hôm qua ai chơi site kia thì ăn r,withdraw install,hôm nay thì tạm dừng vì hàng iinstall ko trụ đx lâu
Bạn xem lại cái thời gian bạn post site kia hôm qua rồi hãy nói câu này nhé, chơi hôm qua theo bạn thì hôm nay ăn CAM rồi. Không biết thì dựa cột mà nghe chứ đừng tỏ ra nguy hiểm như vậy, trình độ của bạn thì chỉ loanh quanh goldpoll với talkgold mà thôi, thế giới còn rộng lớn lắm.

bây h e tung đx bằng chứng thanh toán 8h sáng hôm qua lên bác mất e 1$ ok
T chả việc cá với cậu vì t biết vì sao nó k instant nữa, t dep plan h nên h nào t cũng vào rút :tx

Copy cái link ấy ra mới xem đx,còn click vào bác ko xem đx đâu,mới rút sáng nay xog mà có đứa ăn nói nhảm

ko nói nhiều,nhìn đây thì biết,thằng nào nói pend sáng qua là nói láo,8h26 phút tôi rút đây nàyhttps://www.upsieutoc.com/image/pWLe
*** thấy ngày cậu ạ. Chắc site nó ưu tiên acc cậu rút đc instant, chứ ngày qua mình đc pay manual suốt );
ếu xem được hình bác ợ.
Hộ cháu nó cái thùy link
Code:
https://www.upsieutoc.com/image/pWLe

Tình hình là PopularInvest có biến và có lẽ sẽ ra đi trong hnay
. Đúng là site hot có khác.

đã là hyip thì đừng có hot hiếc gì hết nhé.
kể cả uy tín đến mấy thì... sáng vừa dep, chiều đã scam vẫn là chuyện bình thường.

P.s: bác thớt có kinh nghiệm chơi hyip được mấy năm rồi o_O

Th
đã là hyip thì đừng có hot hiếc gì hết nhé.
kể cả uy tín đến mấy thì... sáng vừa dep, chiều đã scam vẫn là chuyện bình thường.

P.s: bác thớt có kinh nghiệm chơi hyip được mấy năm rồi o_O
THế đặt tip là gì cho chuẩn?

À soi nhau từg cái chữ thì soi cả đời,còn bác nào ủng hộ thằng stableincome hôm nay e có thách kẹo cũng ko dám dep vào nó đấy,nghe đâu 1 số ng thấy nó ngon sáng vào kiểm tra đã thấy plan mình dep 1 days bị thay đổi sang plan khác mà ko thèm báo tr r,kaka
"chịu khó" xài tiếng mẹ đẻ đi =)) viết sai cả nghĩa người ta nói thì bảo soi.

Tình hình là PopularInvest có biến và có lẽ sẽ ra đi trong hnay
. Đúng là site hot có khác.

Nó trả chậm hơn chút thôi, chắc chưa scam đâu, hôm nay cũng nhận 2 thanh toán và đây là thanh toán thứ 2 vừa nhận cách đây ít phút:

The amount of 2.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U8843780->U4603107. Memo: API Payment. Withdraw to zozo278 from PopularInvest.Biz.. Date: 16:43 20.11.14. Batch: 74276357.

popularhyip thấy trên mmgp có than, fake IP bị hold acc 3 ngày.
E chẳng fake fiếc j e tạo 10 cái account r dep r chẳng việc j,nói thật cái diễn đàn này xấu tính lm,mình bày cho ng ta cách đầu tư site ngon thì 1 đống ghen ghét vào ném đá này nọ chẳng ra sao cả,trong khi rõ ràng nó đang pay lù lù ra vẫn nói scam đx ms tài chứ

Nó trả chậm hơn chút thôi, chắc chưa scam đâu, hôm nay cũng nhận 2 thanh toán và đây là thanh toán thứ 2 vừa nhận cách đây ít phút:
Nói thật chứ bác là poster + monitor thì nó selective bác là bình thường, còn lại đa số đều pending hết rồi.
Bác lấy thông tin đâu ra vậy
Cập nhật tin tức chậm thì lo mà đi xem tình hình sao chứ đừng ở đó coi proof của monitor với paid poster or selective. Có cần học 1 khóa về xem tình hình site paying or problem ko? POPU ĐÃ SCAM nhé

stableincome ref thấp nhưng mà là trang ổn nhất lúc này đó bác. có thể nó sẽ là site hot của tuần. không biết liệu nó có qua được tới tuần sau hay không nhưng chắc chắn rằng bây giờ dep vào nó là an toàn.
Dep an toàn thì dep đi bạn,nó mới xuất hiện trong last scam của allmonitor.net r đó

Dep an toàn thì dep đi bạn,nó mới xuất hiện trong last scam của allmonitor.net r đó
Vậy là cậu chưa hiểu ý của anton rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,351
171,404
Latest member
noibuontrongtoi3
Back
Top Bottom