Announce Trận chiến ác liệt suốt 1 ngày đêm giữa MMO4VN và UG

Status
Not open for further replies.
Tớ sẽ stop....nhưng tớ muốn BQT nhắc nhở các MOD ( ở đây ko nói là tất cả đâu nhé ) bớt kiêu ngạo đi + đừng có quá áp đặt....Admin cũng biết ai cũng bận rộn trong công việc kiếm tiền cho cuộc sống , bọn tớ cũng không rảnh tới mức giờ nào phút nào cũng DDOS hay local , .....mọi việc tớ xin lỗi Admin và tất cả các member MMO4VN , Tớ chỉ mong các mod niềm nở với member bình thường như tớ , tớ cũng ko rảnh tới mức đi gây chuyện với " lãng tử " đâu , tại nó quá bày đặt , quá áp đặt với rules với các member , tớ nói với hot.vn ( một đứa em tớ ) là :" thôi chém gió và quay lại với cái máng lợn " ...lãng tử cậu có hiểu câu đó nghĩa là sao không , không hiểu tớ giải thích nhé , bọn tớ vẫn nói vui với nhau câu đó , nó có nghĩa là hãy quay về cái công việc mình đang làm đi . đừng chém gió , chỉ thế thôi mà " lãng tử " áp đặt coi đó là lời ăn nói tục tĩu tớ thua .... còn sau tớ nói gì không phải thì cho tớ xin lõi cậu " lãng tử "
Sorry anh em MMO4VN nhiều :D

Giờ thì rõ ràng rồi đó,ai đã làm việc này?1 cá nhân bên azs thôi .có gì bỏ qua cho nhau và cungf phát triển,chứ vì 1 câu nói mà gây chuyện gây mất đoàn kết,dân MMO VN cả mà,có giỏi thì ra solo với mấy thằng nước ngoài kìa.

bỏ qua chuyện cũ đi anh em ơi, xây dựng forum phát triển nào. Đoàn kết đoàn kết đại đoàn kết...... Thành công thành công đại thành công.

đã dừng tất cả close topic
không nên bàn thêm về vấn đề này
tránh gây thêm nhưng hiều nhầm

chắc j` đã azs hả bác
em nghĩ có khi đây là mấy site mmo khác thấy site mình lớn mạnh nhanh quá lại toàn dân pro các bạn ấy ghen nên thế thôi =))

Mắt thì buồn ngủ, bụng thì đói meo, chưa được ăn gì hết, uống ly cafe, vào càng thêm khó chịu mà vẫn phải ngồi sửa Server. Mệt mà vẫn phải làm, vật vã hết 3h đồng hồ, thì Server đã sống lại. nói như là đúng rồi
nói như đánh trận vãi hàng thích thì chích :)) anh em azs về nhà ta mà chơi qua đây làm gì cho các pro chém gió đi anh em về nhà ngủ

Tớ sẽ stop....nhưng tớ muốn BQT nhắc nhở các MOD ( ở đây ko nói là tất cả đâu nhé ) bớt kiêu ngạo đi + đừng có quá áp đặt....Admin cũng biết ai cũng bận rộn trong công việc kiếm tiền cho cuộc sống , bọn tớ cũng không rảnh tới mức giờ nào phút nào cũng DDOS hay local , .....mọi việc tớ xin lỗi Admin và tất cả các member MMO4VN , Tớ chỉ mong các mod niềm nở với member bình thường như tớ , tớ cũng ko rảnh tới mức đi gây chuyện với " lãng tử " đâu , tại nó quá bày đặt , quá áp đặt với rules với các member , tớ nói với hot.vn ( một đứa em tớ ) là :" thôi chém gió và quay lại với cái máng lợn " ...lãng tử cậu có hiểu câu đó nghĩa là sao không , không hiểu tớ giải thích nhé , bọn tớ vẫn nói vui với nhau câu đó , nó có nghĩa là hãy quay về cái công việc mình đang làm đi . đừng chém gió , chỉ thế thôi mà " lãng tử " áp đặt coi đó là lời ăn nói tục tĩu tớ thua .... còn sau tớ nói gì không phải thì cho tớ xin lõi cậu " lãng tử "
Sorry anh em MMO4VN nhiều :D

Trước khi giải thích chuyện ngày hôm wa mình cũng nói cho bạn hiểu 1 số vấn đề:

T1) Có lẽ nơi bạn và mình ở có thể có phong tục tập quán ko giống nhau. Từng vùng miền có lời ăn tiếng nói khác nhau nên có thể những lời bạn nói đùa làm mình thật sự ko hỉu là bạn đang đùa.

T2) Mình ko bít bạn và hot.vn có quan hệ bạn bè nên mình tưởng bạn chửi hot.vn nên đã có yêu cầu nếu có nói thì hãy ra yahoo mà nói với nhau. Vì sao mình làm như vậy, thì bạn hãy vào forum coi lại việc support cho newbje về ugotfile. Chat box hiện tại là nơi để support cho newbje . hiện tại thì chưa có nhìu mem nên chúng ta còn có thể chém gió lẫn nhau nhưng khi có mem thì sẽ phải nhường sân lại cho newbje thôi. Chính vì vậy mình mún xây dựng trước văn hóa cho chat box trước. Nếu có gì ko phải ở điểm này với bạn thì cho mình xin lỗi.

T3) Bạn nói mình bày đặt và áp đặt thì thật sự mình ko hiểu mình bày đặt và áp đặt chỗ nào. Mình chỉ nói với bạn nếu có nói thì hãy ra yahoo, chỉ vì lời nói đó mà bạn đã nổi nóng lên nên mới có chuyện lời qua tiếng lại giữa mình và bạn. Có thể bạn chưa biết hiện tại MOD ở MMO4VN chỉ có quyền stick bài ở box mình quản lý và nhắc nhở mem thôi chứ chưa hề có quyền banned hay là cấm bất cứ hình thức nào khác. nick t2nt của bạn hoàn toàn ko phải do mình banned vì mình đâu có quyền . Vậy ko lẽ chỉ với câu nói mời bạn ra yahoo mà bạn nói mình bày đặt và áp đặt ah.

Đó là 3 điều mình mún nói trước khi xảy ra lời qua tiếng lại giữa mình và bạn. Còn về vấn đề sau đó thì cả 2 đều có lỗi vì ông bà ta nói " giận wa' mất khôn". Và những lời ko mấy tốt đẹp đó mình và bạn chắc cũng ko ai mún nhắc lại. Nay forum đã trở lại yên ổn thì đừng nhìn tới những lỗi lầm của nhau mà hãy chung tay xây dựng MMO4VN lớn mạnh hơn. Vì như Shin đã nói MMO4VN là ngôi nhà chung của mọi ng mà. Xây dựng thì khó mà đạp đỗ thì dễ. Nếu cứ nhìn về lỗi lầm của nhau thì có lẽ ko ai có thể phát triển dc đâu.

Mình cũng xin Sorry toàn thể AE MMO4VN và đặc biệt là Shin vì mình mà bạn phải mệt mỏi như vậy. Hồi tối có contact lão Bu bên cuasotinhoc mà hình như lão đi nhậu nên ko liên lạc dc, nếu có lão giúp chắc Shin cũng ko đến nổi "xanh như lá chuối"<--- còn trẻ mà yếu wa':)

Thôi thì bão tố đã qua AE tiếp tục ai làm việc nấy . Chúc tất cả mọi ng đều thành công trên con đường mình đã chọn dù là UG hay MMO.
Good Luck For You:fan:

P/s: Sao dùng IE ko đăng nhập forum dc ta. Chrome thì chạy ngon lành. Sau trận ddos ngày hôm wa rank đã nhảy 1 month đã nhảy lên 332000. Đủ điều kiện của mấy ông UGF rồi đó Shin

Last edited by a moderator:
Đọc bài viết của ec min mới hay làm sao
:)):)):))
Lại còn cái ảnh nữa chứ
MMO đúng là pro thật
Chắc chuẩn bị lại có nhiều kịch để xem với những lời nói khá hay ( Thú vị và ngọt ngào )

Ngày 28/04/2010 có nghe bác congnamdan (CND) bức xúc vì 1 chuyện bị banned vô cớ trong forum mmo4vn các cậu, thật sự lúc đấy tôi không quan tâm gì lắm vì chỉ là vấn đề cá nhân mà thôi. Nhưng hôm nay vào thì thấy các bạn đang viết bài xúc phạm forum azs linh thiêng của chúng tôi. Bây giờ tôi buộc phải vào cuộc để giải quyết rõ ràng chuyện này.
1 Là ai đả chính tay banned nick bác congnamdan thì làm ơn chứng minh và ra đối chất với bác ấy. Nếu bác ấy sai bên chung tôi sẽ ngừng cuộc chơi và ko đụng chạm gì đến mmo4vn, Còn nếu phía các bạn sai thì phải ra mặt xin lổi bác CND và cả bài viết xúc phạm liên quan đến forum azs.
2 nếu các bạn thik gây hân, muốn thách thức thì tôi xin thông báo thẳng 1 câu trong 24h từ nay và về sau và mãi mãi, nếu domain mmo4vn còn và chạy trên bất cứ server nào thì tốt nhất nói bái bai nhé.
Muốn giải quyết hòa bình, hay chiến tranh là do chính tay các bạn lựa chọn. Bên tôi sẽ ko làm gì trong 24h, chờ các bạn giải quyết

Mình cũng xin Sorry toàn thể AE MMO4VN và đặc biệt là Shin vì mình mà bạn phải mệt mỏi như vậy. Hồi tối có contact lão Bu bên cuasotinhoc mà hình như lão đi nhậu nên ko liên lạc dc, nếu có lão giúp chắc Shin cũng ko đến nổi "xanh như lá chuối"<--- còn trẻ mà yếu wa'
xin lổi lãng tử nói thẳng mà ra có kéo bác nguyễn tử QUẢNG qua mà chống botnet thì lão còn bó tay, đừng lôi bu của cuasotinhoc ra mà hù tụi này.

congnamdan chẳng là cái đách gì cả bày dặt ra oai, chẳng qua mượn người ta phá hoại dùm chứ có tài năng gì ở đây mà ra oai
Mình khâm phuc kendy azs Đúng là cậu ta có tài, nhưng cái tài của cậu ta chẳng ai cần cả,
Một người phá hoại thì có thể chẳng qua một trường lớp nào cũng có thể dào đạo được,
Nhưng chỉ vì một lợi ích riêng tư mà làm mất uy tín, và tự hạ thấp bản thân mình thì cái này có đáng không?
Nếu cậu mượn danh azs ra để làm việc này thì mình thấy đây thật sự là một xĩ nhục của azs, chẳng có gì đáng tự hào cả
Mượn danh cả một nhóm lớn đề đè bẹp một người với kiến thức chỉ mới là newbje thì có vẽ tự hào nhỉ

như nghỉa tình nói kendy này xưa giờ ko bao giờ chơi ddos hay botnet, với kendy hack dc và deface còn ko dc thì thôi bỏ qua, nhưng thật sự kendy này ko mún xen vào chuyện cá nhân, tình cờ wa bên này thấy admin viết bài nói azs, nên kendy này mới vào cuộc, cậu hiêu bik gì về con ngừi congnamdan chưa mà nói vậy. Azs là 1 tập thể, khi 1 cá nhân bị xâm phạm thì tập thể đấy có trách nhiệm bảo vể quyền lợi của mem mình. Azs là 1 khối đại đoàn kết, ko vì mượn danh 1 ai cả :)
chuyện đúng hay sai thì ko cần biết chính tớ đả kêu các mem quá khích ngừng tay, chờ giải quyết rỏ ràng, điều tớ mun nói azs không bao giờ ỷ mạnh hiếp yếu, ma cũ ăn hiếp ma mới. Cái chính ai xâm phạm vào azs thì đấy mới là vấn đề

Last edited by a moderator:
Thành viên của Azs đã phi phạm trước, rồi nhờ người khác can thiệp vào phá hoại, rồi bảo người ta đi xin lỗi
Lỗi đầu tiên là do ai gây ra trước, các thành viên trong mmo4vn đi gây sự trước chắc
Vi phạm rulers và nội quy thì bị cảnh cáo, nếu vi phạm nhièu lần bị banned, đó là luật ở tất cả các forum
Azs là một tập thể đoàn kết thì ít nhất cũng biết cái nào đúng cái nào sai để làm,
Còn chuyện Admin viết bài viết đó là lý do vì sao.
Admin bị các cậu hại, và viết lại đúng như những gì các cậu làm để cho mọi người thấy, các cậu làm như vậy có được ko?
Cuối cùng các cậu là người bị thiệt hại nặng nhất thôi!

ĐKM là tau nêu thẳng
Congnamdan sai thì cũng đã xin lỗi
Nhưng những lời của thằng ec min nói ra cũng nên xem lại và có những gì không?
Không thì anh em cứ theo tinh thần 30.4 và mùng 1.5 bất diệt và xem như thế nào là bất diệt luôn.
PS: http://thanhquyet.pro

chính vì chờ bik đúng sai tớ mới bảo bọn nó dừng tay, chờ giải quyết, nếu bên này sai sẵn sàng ngừng cuộc chơi và ko bao giờ đụng vào mmo. còn ngược lại chắc các cậu bik hậu quả. Nếu 1 thằng bạn hay anh em cậu bị đánh, cậu có sẵn sàng nhảy vào binh ko, cái chính là vậy, 1 số người binh bạn mới nhảy vào ddos, ko phải là 1 tập thể azs. azs có hơn > 2k thành viên, nếu nói 1 tập thể thì phải là bao nhiu đây thành viên.
từ xích mích 1 cá nhân, lại lôi cái đụng chạm azs, nào là nhục này nỏ, chính các cậu tự chọc giận member azs thì đúng hơn. trong 24h nếu ko có gì khả quan tớ nói trước lúc đấy tớ có mún ngừng thì cũng ko dc đâu :|

=)) ôi cãi tới bao h, lúc nào cũng bảo mình là newbie ,azs là đại thụ, mà nói chuyện cứ như là đúng rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,834
172,907
Latest member
79kingbetpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week