• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Traffmonertizer chạy trên proxy ipv6 được không các bác?

ChatGPT nó bảo như này nhé bác:
Có thể, Traffmonertizer có thể chạy trên proxy IPv6. Tuy nhiên, việc sử dụng proxy IPv6 có thể ảnh hưởng đến hiệu suất của chương trình và có thể gây ra các vấn đề khác. Nếu bạn muốn sử dụng proxy IPv6, hãy đảm bảo rằng nó được cấu hình đúng cách và được hỗ trợ bởi Traffmonertizer.

Upvote 0
ChatGPT nó bảo như này nhé bác:
Có thể, Traffmonertizer có thể chạy trên proxy IPv6. Tuy nhiên, việc sử dụng proxy IPv6 có thể ảnh hưởng đến hiệu suất của chương trình và có thể gây ra các vấn đề khác. Nếu bạn muốn sử dụng proxy IPv6, hãy đảm bảo rằng nó được cấu hình đúng cách và được hỗ trợ bởi Traffmonertizer.
Cảm ơn bác. Thằng traff nó cho chạy bao nhiêu proxy ipv4 1 acc thế ạ ?

Upvote 0
Trước thì được, sau cái thằng scam Đừng Hỏi Tút trên telegram nó báo với bọn traff để nhận 50$ tiền thưởng, giờ traff nó ko cho chạy

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom