Other Trafficmonsoon - Trafficmonsoon.com: $0.2 ngày - Ads $0.01 - $0.02 - Minpay $2

Status
Not open for further replies.
Sufing Clicking 10 Ads mà sao vẫn không có Ads Cash links nhỉ, bác nào biết xử lý không. Không có ads thì Upline cũng nhịn ăn :(

Nich off 3 ngày vào sup dc 2 ngày mà sao ko ra ads nhĩ

Bây giờ nó ra ADS từ 00h... đến khoảng 13h..14h,mấy hôm nay 0.06-0.07$/1ACC

Theo tớ quan sát là thế này:

Ads nó ra từ sớm đến khoảng 3-4h chiều. Tuy nhiên có lúc anh em vào đồng thời nhiều quá thì Ads nó nhanh hết.

Bọn này không phải Fixed ads như PTC mà là theo số lượng định sẵn khi các mem mua thôi.

Cố gắng check khoảng 3 lươt Sáng - Chiều - Tối thì chắc vẫn có đủ ads.:p

Site này mà cắm tool ko thường xuyên bị lỗi Inner Error thì thơm, dính lỗi đó nên bỏ rầu :D

Ads nó ra từ sớm đến khoảng 3-4h chiều. Tuy nhiên có lúc anh em vào đồng thời nhiều quá thì Ads nó nhanh hết.

Bọn này không phải Fixed ads như PTC mà là theo số lượng định sẵn khi các mem mua thôi.

Kiểm tra 15p một lần.chỉ có Acc chính là có.acc chip thì ko.

Sufing Clicking 10 Ads mà sao vẫn không có Ads Cash links nhỉ, bác nào biết xử lý không. Không có ads thì Upline cũng nhịn ăn :(

Kiểm tra 15p một lần.chỉ có Acc chính là có.acc chip thì ko.
hình như ads ra phụ thuộc vào giờ Surf Ads của Upline
để mình Test lại xem sao

ra nhiều nhưng dc mỗi nick chính thôi.buồn dài.

đang thử nhiều cách.chả biết sao ko ra ads cả dàn ref

acc chạy liên tục cậu.mình cũng log vào canh.mình chơi thằng này lâu nhưng nay ko bik sau lại bị zay.24/24 ko có ads chỉ có acc 9

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week