Matrix TrafficHubb - TrafficHubb.com. RevShare - ROI 120%-130%. PZ, STP, PM, BTC.

Status
Not open for further replies.
tái full cái .................. khoản "repu" mà :rolleyes: ý mấy thím trên là thế chỉ là nói thiếu vài từ thâu còn thím nào hiểu rằng tái full = repu + cash thì .......... :oops::rolleyes:

Từ hồi ACX e đã hiểu rõ vấn đề nằm ở cái ................... rồi thím Lộc, bởi mới nói thật là vi diệu quá đi mà. :oops:

Thím Valiniant cập nhật lãi đi, cảm giác giảm sâu :oops:

Lần sau phải đoc thần chú nhé, kêu khơi khơi vậy ko đc với thánh tính lãi Valiniant nhé. :oops:

Đọc theo e này : Úm ba la xì bùa, quần xịp áo vếu triệu hồi thánh @valiniant

Em chịu :D.
Cách đây khoảng tuần thì chỉ có gói 1-2 là nhảy lãi random.
Gần đây thêm gói 5 cũng nhảy lãi :rolleyes:. Cứ hiểu nhảy là tầm 1.5 ~ 2.5%
Hiện tại còn mỗi gói 10 đứng yên 3.36%
@CoinCard @hai1105

Em chịu :D.
Cách đây khoảng tuần thì chỉ có gói 1-2 là nhảy lãi random.
Gần đây thêm gói 5 cũng nhảy lãi :rolleyes:. Cứ hiểu nhảy là tầm 1.5 ~ 2.5%
Hiện tại còn mỗi gói 10 đứng yên 3.36%
@CoinCard @hai1105

vậy là xác cmn định rầu :oops:

Từ hồi ACX e đã hiểu rõ vấn đề nằm ở cái ................... rồi thím Lộc, bởi mới nói thật là vi diệu quá đi mà. :oops:
nghe mấy bác tái full, mình cũng tái full 3 tuần giờ chưa hồi vốn .............:oops:

nghe mấy bác tái full, mình cũng tái full 3 tuần giờ chưa hồi vốn .............:oops:

full 3 tuần nè >>> hồi vốn + lời rầu đây ko biết thím chơi lúc nào :oops:

bác chắc có ref mình thì không có con nào, tái tầm 3 tuần hoặc hơn vài ngày, tính cả rcb cũng chưa huề :(

ko có ref nào chỉ là ..............tự ref thâu :rolleyes:

Cũng tái 3 tuần. đánh 500$ mà 2 tuần nay toàn phải rút Payza vì ko thức nổi. Tính ra vẫn lỗ. Cảm giác nản quá :(

ko có ref nào chỉ là ..............tự ref thâu :rolleyes:

Ko hiểu sao mọi người lãi nhanh thế hóa ra là tự Ref :( . Bác Lộc ko chỉ e :oops:

Attachments

27 KB · Views: 30
Vẫn rút bt mà thím, e rút lúc 1h30 sáng. : D

có ai rút được xiền không ?
Your account is inactive. Please contact admin

Chắc thím bị trùng IP với ai đó rồi. :oops: contact thằng admin trên fb cho nhanh nhé

Last edited:
Bác nào cần verify payza thì pm mình nhé

Có tính phí gì k hay đc free hướng dẫn vậy thím ? Nếu free thì cho e xin hậu tạ 1 thùng dầu ăn trường an loại tốt nhé. :D

Có tính phí gì k hay đc free hướng dẫn vậy thím ? Nếu free thì cho e xin hậu tạ 1 thùng dầu ăn trường an loại tốt nhé. :D
Đôi lời tương tự :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week