Matrix TrafficHubb - TrafficHubb.com. RevShare - ROI 120%-130%. PZ, STP, PM, BTC.

Status
Not open for further replies.
Em ko biết gì thật thím ạ :oops:. Tự nhiên anh 6 bảo rút đúng rồi em cũng ngớ người ra.

Em chỉ biết vào request, nhập số $, trả lời câu hòi bí mật rồi xong vất đấy :oops:

giống em nhể :oops:

Thanh toán mới nhận, instantly :

Rút sao bác Sáu ơi, inbox giùm mình nhé...

Vẫn tút payza rất nhanh. Cơ mà vẫn thích PM cơ, thức 2h sáng hả chài >.<

Mấy thím ơi, em thấy giờ sever trang này hiện tại 19h30 tương ứng với giờ Việt Nam đang là 7h30 sáng. Vậy thời điểm reset thời gian của trang tương ứng với 12 giờ trưa Việt Nam chứ, đâu có phải là 2 giờ sáng như các thím nói đâu

Mấy thím ơi, em thấy giờ sever trang này hiện tại 19h30 tương ứng với giờ Việt Nam đang là 7h30 sáng. Vậy thời điểm reset thời gian của trang tương ứng với 12 giờ trưa Việt Nam chứ, đâu có phải là 2 giờ sáng như các thím nói đâu

2h sáng hôm nay e rút thử thì đc bác ơi, k bị limit nhé. :D

thì cứ 2h sáng dậy rút xem :rolleyes:

Sáng bật dậy nhìn đồng hồ mới có 2h50 chạy vào rút thì đã limit..... :eek::eek: -> Thôi rút sang payza cho lành. :oops:

Sáng bật dậy nhìn đồng hồ mới có 2h50 chạy vào rút thì đã limit..... :eek::eek: -> Thôi rút sang payza cho lành. :oops:

Chắc giờ nhiều người cũng biết phải rút đúng lúc rồi. Ko ngu ngơ như những hôm đầu limit nữa. :D

Trên fb cũng bắt đầu có những ng dùng PM kêu ko rút được rồi.

Last edited:
Thôi e chuyển qua pz cho lành chứ kiểu này chắc có ngày đi viện sớm, giờ đó thức gì nổi.... :oops:

Rút về PZ không bít có ai mua không nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back