Matrix TrafficHubb - TrafficHubb.com. RevShare - ROI 120%-130%. PZ, STP, PM, BTC.

Status
Not open for further replies.
cũng cá hồi đc 50% :oops:

các thím toàn bơi về bờ hết thế :oops:. Phải có ai bơi cùng em ra tân thế giới chứ :oops:

các thím toàn bơi về bờ hết thế :oops:. Phải có ai bơi cùng em ra tân thế giới chứ :oops:
Mấy bác trong này nguy hiểm vãi chưởng toàn nói một đằng làm một nẻo. Đầu tiên bác nào cũng phán tái 100% trong 2,3 tuần mà bây giờ đã sắp hồi cmn hết vốn rồi. Thật vi diệu quá mà.

Mấy bác trong này nguy hiểm vãi chưởng toàn nói một đằng làm một nẻo. Đầu tiên bác nào cũng phán tái 100% trong 2,3 tuần mà bây giờ đã sắp hồi cmn hết vốn rồi. Thật vi diệu quá mà.

:rolleyes:

Hồi 50% chắc bác tái full 2 tuần là rút rồi phải ko :rolleyes:

Chuẩn luôn thím ơi, e tái 2 tuần rồi tuần thứ 3 chỉ tái t7 và cn. :rolleyes:

Thì e tái chín 2 tuần mà bác. :D

Em tái đến tuần thứ 4 rồi đây này :oops:.

Mình thì chưa hồi đc tý gì, các bác đã chạy hết rồi à

Còn em vẫn đang bơi đây :oops:. Thím tiếp tục đi tìm one piece với em ở tân thế giới ko :rolleyes:

Site không có vấn đề gì cả, mình chỉ khuyến cáo để anh em đừng mải mê tái 100% thôi mà :D

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,750
170,836
Latest member
hahoang1789

Most viewed of week

Most viewed of week