Matrix TrafficHubb - TrafficHubb.com. RevShare - ROI 120%-130%. PZ, STP, PM, BTC.

Status
Not open for further replies.
Mình vừa nói chuyện với Ravi, hắn nói là programer đang làm việc để THB trở lại sớm nhất có thể,
Không có gì đáng lo ngại cả :)

Có tin tức từ bác e yên tâm phần nào. ;)

cái đáng ngại nhất là chưa click ads và mất nhịp điệu tái chín hàng ngày :oops:. Còn admin giờ chưa phải lúc để nó ôm tiền bỏ chạy

cái đáng ngại nhất là chưa click ads và mất nhịp điệu tái chín hàng ngày :oops:. Còn admin giờ chưa phải lúc để nó ôm tiền bỏ chạy

Site nào e cũng toàn để sáng click ads, vì dù sao cũng phải dậy sớm dọn hàng kk. :D

bất đông sản bờ đê dạo này giá nhiu nhỉ :oops:

3h05 em nó sẽ lăn bóng trở lại. Anh em đi ngủ, nhớ hẹn giờ dậy click ads nhé. Chứ ra bờ đê giờ lạnh lắm.

Site vẫn chưa vào đc bác Seal ơi, có lẽ nào............ :oops:

Hello TrafficHubb
Hosting Team has noticed that this is not an issue regarding Massive Traffic to our Website.
ZamaHost informed us that this issue is related to Data Server and NOC “Network Operation Centre “named as Staminus.net and this company is facing the same problem and are working on it to resolve this issue ,
You can check their Twitter post expalinig the same

Ơn giời vào đc rồi ..... :D

vừa đi dạo ngoài đê về :oops:

Thím đi dạo thôi à, còn e đang ở giữa sông thì nhận đc tin nhắn site đã vào đc làm e phải bơi ngược lại vào bờ đê. :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week