• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Traffic cho GA thế này liệu có an toàn không ạ ?

GasBinhMinh

Senior
Reactions
2,548
MR
0.000
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Mình đang tạo nguồn traffic cho GA, úp lên 2 cái ảnh cho các cậu xem, thăm dò ý kiến xem nguồn traffic như thế đã là an toàn chưa, theo kết quả test thì tỷ lệ thoát BR được duy trì và không tăng nhiều, qua ngày hôm sau cập nhật thì giảm mạnh số BR, page view thì duy trì ở mức 5 --> 21 phút! :)

Em chỉ mới chơi GA 1 tháng theo phương pháp học tập kinh nghiệm của pro đi trước & tự học là chính nên có gì cần chỉ giáo thêm!

Các pro cho em ý kiến nhé :)

Đây là thống kê traffic thông minh

Còn đây là tổng quan thống kê về Source

Quay trở lại với tiêu đề, các bác trả lời giúp em!
Thank you

Nguồn traffic từ Social Net gì có thể lấy ở nhiều nguồn
VD như premium Hitlead nghe 1 pro bảo vậy mà chưa thử ^^

Nguồn traffic từ Social Net gì có thể lấy ở nhiều nguồn
VD như premium Hitlead nghe 1 pro bảo vậy mà chưa thử ^^

Đúng rồi, nhưng ở đây mình không ứng dụng HL ở refer, HL cùi lắm, các pro vào cho e ý kiến nào, có an toàn chưa vậy :)

mới chơi ga dc 1 tháng mà lập topic giúp đỡ newbie với giá 500k :binhsua21: :binhsua21: :binhsua21:

Mới chơi GA mà nào là bán acc GA, nào là giúp đỡ newbie.
Traffic sạch thì ok hết, đừng fake là đc, social marketing, video marketing, search engine traffic hầu hết là traffic sạch, đừng có cheat traffic là đc.

mới chơi ga dc 1 tháng mà lập topic giúp đỡ newbie với giá 500k :binhsua21: :binhsua21: :binhsua21:

bạn đừng hiểu nhầm ý của tôi! 500k đối với bạn là 1 gia tài thì bạn cứ giữ đấy mà yên vị.
GA 1 tháng hay 2 tháng, 3,4 năm cũng thế, đôi khi kinh nghiệm của 1 pro trong 3 năm mà mình chỉ học có 30 phút :)

Cái này của mình chán :z

Good :D biểu đồ như vậy có làm tăng PageRank không vậy cậu ?

- - - Updated - - -

Mới chơi GA mà nào là bán acc GA, nào là giúp đỡ newbie.
Traffic sạch thì ok hết, đừng fake là đc, social marketing, video marketing, search engine traffic hầu hết là traffic sạch, đừng có cheat traffic là đc.

Traffic thật, không boost traffic như cục đường đâu :D
À, em không có reg hay bán acc GA nhé, em chỉ bên Adsense và Analytics thôi

nếu mình ko nhầm thì traffic này toàn ip ảo, vì TE toàn thấy người ta cắm VPS boot

nếu mình ko nhầm thì traffic này toàn ip ảo --> nhầm rồi. Nếu là sock hay proxy, IP ảo thì bên google analytics nó không hiện ở real time
vì TE toàn thấy người ta cắm VPS boot --> TE là nguồn khác, TE mà cắm VPS là sao ? @@
cậu nhìn kỹ cái hình đầu tiền đi :) nhận ra nguồn traffic này khác với TE hay là traffic từ hitleap premium không ?
nếu ai hay sài hitleap premium thì nhận ra ngay, và đó chính là chỗ khác biệt :) HL premium không nghĩa lý gì với googlebot cả :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,011
171,065
Latest member
sunwinvnapp
Back
Top Bottom