Help Trader Việt Nam Đang Dẫn Đầu HotForex Vip Contest

Mà sao đang thắng lại nạp thêm tiền vào để thua là sao nhỉ.

Bác ấy có thể không để stop loss, không bỏ thêm vốn lấy gì trụ ? Lỡ cháy tài khoản thì xong. Hoặc có khi đánh lot lớn mới cần vốn nhiều.

Ông Talkgoldvn (Việt) vừa trở lại vị trí top với hơn 600% gain. Mặc dù mình không xơ múi đc gì nhưng người Việt thắng vẫn tốt hơn. Vì nhiều cty forex sẽ chú ý thị trường việt nam hơn, có cạnh tranh thì trader hưởng lợi.

Khổ, ông Việt đã xuống hạng 2 dù gain profit là 700%. còn thằng đang 1st có gain 1000%.

Chu Văn Việt, tên nghe quen thế, ông này hình như là quocvietpc hay là talkgoldvn gì đấy không nhớ rõ lâu quá rồi mới gặp lại, ngày xưa cách đây khoảng 4 năm khi mới bước vào mmo thì đây là người em nói chuyện đầu tiên về thế giới mmo, lúc đó chưa biết gì =))

Chính xác rồi đó bạn, talkgoldvn. Ổng cũng có cái site talkgoldvn.com hay talkgold.vn IB cho HotForex ấy.

Chu Văn Việt, tên nghe quen thế, ông này hình như là quocvietpc hay là talkgoldvn gì đấy không nhớ rõ lâu quá rồi mới gặp lại, ngày xưa cách đây khoảng 4 năm khi mới bước vào mmo thì đây là người em nói chuyện đầu tiên về thế giới mmo, lúc đó chưa biết gì =))
Vẫn còn nhớ cậu. SN 95 hay 96 ấy. :)

Contest này hình như kết thúc vào cuối tháng 9 thì phải. Chắc bác talkgold ẵm giải rồi, nếu chỉ tính $5k tiền thưởng thì có lời không bác?

Còn có 5 ngày nữa là kết thúc. Không biết có bất ngờ không nữa.

Contest này hình như kết thúc vào cuối tháng 9 thì phải. Chắc bác talkgold ẵm giải rồi, nếu chỉ tính $5k tiền thưởng thì có lời không bác?
Lỗ thì ai chơi cậu ;))

Em cứ nghĩ là hơn 5k$, nhưng bù lại lời chuyến đi qua châu Âu, học trade, ở resort.

MÌnh chỉ tính $5k thôi bác ơi, tức là bác Việt có bỏ vốn hơn cái 5k$ đó ko. Còn cái đi châu âu ở resort, qua đảo Síp học trade với pro thì dư lời rồi.

Giải kết thúc rồi, như vậy là bác talkgoldvn ẳm giải nhất.
$5000 + một chuyến du lịch qua đảo Síp (vé máy bay hạng sang)+ ở resort 5 sao (massage, buffer) + đến văn phòng HotForex + học trade với trader chuyên nghiệp.

Thèm được như vậy quá T_T

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,777
170,866
Latest member
LeNam73
Back
Top Bottom