Help Trade forex với 10$? Tồn tại được hay không?

Verify qua phone khó lắm -_-. Nó nói tiếng anh khó nghe, trả lời lại còn khó hơn...

Mình có thử sàn HotForex chỉ cần send giấy chuyển tiền ngân hàng + CMND nhé, rút tiền tự động luôn. bonus thì 100%.

GJ cũng có thua j vàng đâu bác, trc khi học forex thì hãy học cách chấp nhận mất tiền trc đã nhé, nếu cứ sợ lỗ và mún lời thì ko trade dc đâu, tức là mún lời thì phải chấp nhận mất đc đấy.

GJ cũng có thua j vàng đâu bác, trc khi học forex thì hãy học cách chấp nhận mất tiền trc đã nhé, nếu cứ sợ lỗ và mún lời thì ko trade dc đâu, tức là mún lời thì phải chấp nhận mất đc đấy.
thế bác có kinh nghiệm nào quý giá để chia sẽ không? hay chỉ chung chung vậy thôi? những điều bác nói mình đã biết cách đây 6 năm rồi!

đã gần một tháng kể từ khi em bắt đaauf với 10$ và xem thử mình tồn tại đuowcj bao lâu. và kết quả là vẫn tồn tại đến giờ này, rút được 30$. số còn lại vẫn tiếp tục tìm đường sống. hy vọng là hết tuần sau, tròn một tháng thì vẫn giữ đucojw thành quả này!

ngủ thôi. tk trở vè trạng thái ko còn lệnh nào, equity 18.9$. đầu tuần sau rút 10$ nữa, cho 8.9$ tìm đuongfw cứu nước.

nice weekend all!

thế bác có kinh nghiệm nào quý giá để chia sẽ không? hay chỉ chung chung vậy thôi? những điều bác nói mình đã biết cách đây 6 năm rồi!
Biết thì ai cũng biết nhưng có làm dc hay ko? Còn bác biết cách đây 6 năm rồi mà h vẫn lập topic này thì chắc bác hơi có van de do.

Biết thì ai cũng biết nhưng có làm dc hay ko? Còn bác biết cách đây 6 năm rồi mà h vẫn lập topic này thì chắc bác hơi có van de do.
theo bác thực hiện được hay không là ntn và có cấn đeef là ntn?
hay chỉ mới ê a vài thứ là lao vào đansh bỏ vốn lớn như đại đa số có thể có cả bác trong đó với tâm lý chịu mất rồi từ từ rút kinh nghiệm, học kiến thức sau, rút ngắn thời gian mới gọi là biết và ko có vấn đeef? còn mình biết và bỏ thời gian ra nghiên cứu đên bây giờ mới dám bỏ một số tiền rất nhỏ vào thực nghiệm thì là nhát, là có vấn đeef?

theo bác thực hiện được hay không là ntn và có cấn đeef là ntn?
hay chỉ mới ê a vài thứ là lao vào đansh bỏ vốn lớn như đại đa số có thể có cả bác trong đó với tâm lý chịu mất rồi từ từ rút kinh nghiệm, học kiến thức sau, rút ngắn thời gian mới gọi là biết và ko có vấn đeef? còn mình biết và bỏ thời gian ra nghiên cứu đên bây giờ mới dám bỏ một số tiền rất nhỏ vào thực nghiệm thì là nhát, là có vấn đeef?
E đã giao dịch dc 2 năm rồi bác ạ, chịu mất ở đây ko phải bỏ vốn vào đánh rồi mất như bác nói nhé, ở đây e nói là tâm lý, là vấn đề stop loss thôi, những ng ko chấp nhận mất là những ng bảo thủ, ko chịu cut loss mà cứ chờ thị trường quay đầu đấy ạ, vì những ng như thế này thường chiếm đa số nên e mới nói thôi.

cái đó tuỳ sàn thôi, như mình đánh sàn ex thì hậu tố m chỉ ra đos là tài khoản Mini, hậu tố C chi tk Cent, hậu tố K chỉ cặp ngoại hối đó có trạng thái lệnh Market.

Còn hai ngày nữa là tròn tháng, tạm kết luận là tồn tại được 1 tháng. Equity hiện tại 21.6, đã rút 30$. ko treo lệnh nào.

Tiếp tục nghiên cứu

Hy vọng sau topic này sẽ có topic trade forex với 50 hoặc 100, balance đó thiết thực và phù hợp với sinh viên và có thể kiếm nhiều hơn. Mỗi tháng vài trăm K :)

Còn hai ngày nữa là tròn tháng, tạm kết luận là tồn tại được 1 tháng. Equity hiện tại 21.6, đã rút 30$. ko treo lệnh nào.

Tiếp tục nghiên cứu
Vậy là ngon rồi bác :D
Vốn 10$ mà sau 1 tháng tổng vốn lẫn lời là 51.6$. Kinh doanh như bác thì còn gì bằng ;)

Nếu giứ được mức % giao dịch cho mức vốn lớn hơn thì giả sử 100 đã kiếm 516 $ rồi :D Nhưng equity càng lớn thì trade an toàn hơn nên khó đánh hơn nhiều.

đừng quên ngâm cưu Forexfactory trước khi quyết định sell hay buy :mad: Forex quan trọng có thắng được bản thân không, nếu thắng được bản thân làm theo 1 rule chuẩn, nghiêm ngặt theo rule thì có thể tồn tại :mad:

đừng quên ngâm cưu Forexfactory trước khi quyết định sell hay buy :mad: Forex quan trọng có thắng được bản thân không, nếu thắng được bản thân làm theo 1 rule chuẩn, nghiêm ngặt theo rule thì có thể tồn tại :mad:
Mỗi trader thường theo một trường phái nhất định, và tôi chọn TA, đánh ko quan tâm tới forex factory luôn. Tuy nhiên để có quyết định này tôi đã có 2 năm nghiên cứu tin tức trên hệ thống ws forexfacory.

Nói gì thì nói, mình vẫn là gà sso với các cao thủ trên đây....

Announcements

Forum statistics

Threads
419,947
171,991
Latest member
thudocacnuocchau

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back