• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Trả lời giúp em 1 vài câu hỏi về Offer :(

KraziOmega

Junior
Reactions
111
MR
0.000
Sau 2 ngày mài mò...cũng sắp có thể làm dc offer rùi !
Còn 1 vài điều thắc mắc mọi người trả lời dùm em.

1: Infor sử dụng bao nhiêu lần, một lần bao lâu, và bao nhiêu infor để làm việc trong 1 ngày ?
2: Offer là làm với nhiều ID và nhiều Infor - hay nhiều ID và 1 Infor ?
3: Khi thanh toán ta dùng duy nhất 1 Ví (paypal,LR.v.v) cho nhiều Infor hay - 1 Ví cho 1 Infor ?
4: 1 Infor ta đăng kí để làm ID trên web offer hay chỉ dùng để giả danh để đăng kí các web khác ?

Câu cuối, hơi nhạy cảm:
Ai đang chiến ở site nào tốt thì share wa yahoo or số điện thoại cho em với (vì em nghĩ site tốt mọi người luôn ém để hạn chế người làm phải ko :|)

Yahoo: Krazi.Omega ạ !

Last edited by a moderator:

Infor sử dụng bao nhiêu lần, một lần bao lâu, và bao nhiêu infor để làm việc trong 1 ngày ?
--> ngày làm bao nhiêu acc thì bấy nhiêu info có thể nhiều hơn tùy vào bạn
->tương tự như trên
3: Khi thanh toán ta dùng duy nhất 1 Ví (paypal,LR.v.v) cho nhiều Infor hay - 1 Ví cho 1 Infor ?
-->1 ac 1 ví bạn nhé
Câu cuối, hơi nhạy cảm:
Ai đang chiến ở site nào tốt thì share wa yahoo or số điện thoại cho em với (vì em nghĩ site tốt mọi người luôn ém để hạn chế người làm phải ko :|)
site thì bạn có thể qua trang paid daily của mình để test thử bạn nhé

1> infor nếu có thể mua tool sd hằng ngày, get số lượng vừa đủ dùng, thời gian sd là trong phạm vi trang offer bạn làm, số lượng infor bạn làm bao nhiu thì tùy vào khả năng của bạn!
2> offer mỗi lần change ip tức fake ip = hma hoặc sock, bạn phải dùng 1 infor khác, và infor lưu lại ntn thì tùy sup/admin yêu cầu!
3> Tùy trang thanh toán qua ví nào thì dùng ví ấy-> dân offer chuyên dùng DAB (đống á) là nhiều nhất!

Bạn mới làm thì tìm sup uy tín nhé, chiến site bậy bạ dễ bị scam, mất time!

Infor sử dụng bao nhiêu lần, một lần bao lâu, và bao nhiêu infor để làm việc trong 1 ngày ?
--> ngày làm bao nhiêu acc thì bấy nhiêu info có thể nhiều hơn tùy vào bạn
->tương tự như trên
-->1 ac 1 ví bạn nhé
Câu cuối, hơi nhạy cảm:
site thì bạn có thể qua trang paid daily của mình để test thử bạn nhé

1> infor nếu có thể mua tool sd hằng ngày, get số lượng vừa đủ dùng, thời gian sd là trong phạm vi trang offer bạn làm, số lượng infor bạn làm bao nhiu thì tùy vào khả năng của bạn!
2> offer mỗi lần change ip tức fake ip = hma hoặc sock, bạn phải dùng 1 infor khác, và infor lưu lại ntn thì tùy sup/admin yêu cầu!
3> Tùy trang thanh toán qua ví nào thì dùng ví ấy-> dân offer chuyên dùng DAB (đống á) là nhiều nhất!

Bạn mới làm thì tìm sup uy tín nhé, chiến site bậy bạ dễ bị scam, mất time!

Em rất cám ơn 2 bác :D

nếu chiến solo thì lên hỏi còn chiến cho các sub admin thì pm các bác ấy mà hỏi cho nhanh

nếu chiến solo thì lên hỏi còn chiến cho các sub admin thì pm các bác ấy mà hỏi cho nhanh
Mình tìm 2 ngày rùi...
Mà pm hỏi "bác có đào tạo newbie không" là mọi người im phăng phắc... nên buồn wa' tự mò luôn :|

Mình tìm 2 ngày rùi...
Mà pm hỏi "bác có đào tạo newbie không" là mọi người im phăng phắc... nên buồn wa' tự mò luôn :|
xưa các bác ý lúc nào cũng có câu nhận đào tạo newbie các thứ, jo chảnh nhiều rồi =)) mà làm dể thôi chi cần team view 1 lần là làm dc ak. hỏi mấy câu đang làm ý. ak bác pm yh sub tamte.ntt_2010 có nhiều video lắm nhìn làm theo là ok ngay

Ặc quên hướng dẫn cậu sorry.Dạo này bận quá . Ngày nào cũng vài newbie vào xin hướng dẫn mà chẳng mấy ai làm lâu dài tốn time quá .Để time tự cày cho nhanh :D
1>Infor sử dụng bao nhiêu lần, một lần bao lâu, và bao nhiêu infor để làm việc trong 1 ngày ?
1 info ,ip,email sử dụng 1 lần duy nhất để làm 1 acc nhé
1 ID và 1 info nhé
Khi chiến site us thì 1 tk cho 1 mail nhé,còn chiến site VN thì cứ nộp acc lên admin hay sub.Người đó sẽ chuyển tiền vào tk của bạn qua tk cậu thông báo.
4: 1 Infor ta đăng kí để làm ID trên web offer hay chỉ dùng để giả danh để đăng kí các web khác ?
info us tạo ra thực chất là để fill vào các offer để làm.Còn trên site off điền info để chắc là info đó chưa có ai dùng.Các site off hầu hết đều có code chống trùng info.Nếu info dùng rồi làm tiếp cũng ko được credit
Câu cuối: :|

1: Infor sử dụng bao nhiêu lần, một lần bao lâu, và bao nhiêu infor để làm việc trong 1 ngày ?

Câu cuối, hơi nhạy cảm:

Yahoo: Krazi.Omega ạ !
1, info sữ dụng làm 1 site thì bạn chỉ được sữ dụng 1 lần,trong 1 ngày bạn làm bao nhiêu mail thì hết bấy nhiêu info ( trừ những info các người khác đã dùng và bạn không được dùng lại những info mà người khác đã dùng)
2, Offer làm với nhiều IP với nhiều info, không được dùng đi dùng lại 1 IP và 1 info khi đã làm xong
3, Cái này tùy từng sub và admin thanh toán.....đâ số thanh toán qua Bank (Đông á Bank, VCB)
4, Như lời của hoangcva..........
Thân! chúc bạn sẽ tìm được sub tốt và admin uy tín nhé
Cupic

pm tớ, tớ đào tạo cho :D

xưa các bác ý lúc nào cũng có câu nhận đào tạo newbie các thứ, jo chảnh nhiều rồi =)) mà làm dể thôi chi cần team view 1 lần là làm dc ak. hỏi mấy câu đang làm ý. ak bác pm yh sub tamte.ntt_2010 có nhiều video lắm nhìn làm theo là ok ngay

Ặc quên hướng dẫn cậu sorry.Dạo này bận quá . Ngày nào cũng vài newbie vào xin hướng dẫn mà chẳng mấy ai làm lâu dài tốn time quá .Để time tự cày cho nhanh :D
1>Infor sử dụng bao nhiêu lần, một lần bao lâu, và bao nhiêu infor để làm việc trong 1 ngày ?
1 info ,ip,email sử dụng 1 lần duy nhất để làm 1 acc nhé
1 ID và 1 info nhé
Khi chiến site us thì 1 tk cho 1 mail nhé,còn chiến site VN thì cứ nộp acc lên admin hay sub.Người đó sẽ chuyển tiền vào tk của bạn qua tk cậu thông báo.
info us tạo ra thực chất là để fill vào các offer để làm.Còn trên site off điền info để chắc là info đó chưa có ai dùng.Các site off hầu hết đều có code chống trùng info.Nếu info dùng rồi làm tiếp cũng ko được credit
Câu cuối: :|

1, info sữ dụng làm 1 site thì bạn chỉ được sữ dụng 1 lần,trong 1 ngày bạn làm bao nhiêu mail thì hết bấy nhiêu info ( trừ những info các người khác đã dùng và bạn không được dùng lại những info mà người khác đã dùng)
2, Offer làm với nhiều IP với nhiều info, không được dùng đi dùng lại 1 IP và 1 info khi đã làm xong
3, Cái này tùy từng sub và admin thanh toán.....đâ số thanh toán qua Bank (Đông á Bank, VCB)
4, Như lời của hoangcva..........
Thân! chúc bạn sẽ tìm được sub tốt và admin uy tín nhé
Cupic
Em rất cám ơn mọi ng` đã nhiệt tình giúp đỡ :D....

đồng quan điểm với 2 sub lớn trên ngày nào cũng 3 4 mem vô xin làm newbie vô thì nhiều làm ko đc bao nhiêu nên nản ko tuyển nữa thà tự làm sướng hơn

1/mình lấy mail yahoo.com.vn có được không vậy mọi người
2/một acc 1 ví vậy thì acc paypay ở đâu nhiều mà thanh toán
3/hôm nay mình làm offer xong với mail này, hôm sau mình lấy mail đó làm nữa được không...

xin mọi người giúp đỡ đi

1/mình lấy mail yahoo.com.vn có được không vậy mọi người
2/một acc 1 ví vậy thì acc paypay ở đâu nhiều mà thanh toán
3/hôm nay mình làm offer xong với mail này, hôm sau mình lấy mail đó làm nữa được không...

xin mọi người giúp đỡ đi
trước khi trả lời tớ thấy những câu hỏi của bạn rất hay
1. bạn không được dấu đầu lòi đuôi.., như vậy là bạn đủ hiễu rồi
2.cái này bạn khỏi lo, bạn chỉ cần hoàn thành tốt và chất lượng mỗi mail
3.hôm nay làm trang wep mail này hôm sau lấy trang wep mail đó làm lại cũng được.., nhưng ko được xài đi xài lại 1 info nhé bạn..đặc biệt là ko được dấu đầu lòi đuôi
Cupic

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,918
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom