• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Trả lời cho câu hỏi: Poker có kiếm tiền được không? ( dành cho newbie)

mình cảm thấy chưa đủ khả năng để dạy đợi 1 thời gian nữa đã bạn nào muốn thì chuẩn bị học phí trước đi

ah 2 bạn trên có thể chia sẻ tiểu sử poker của mình cho topic biết ko

học phí :v
cái trò này học phí chính là số tiền mất đi,
anh em cẩn thận bị ăn cam nhé :)

học phí chắc chắn phải mất rồi bạn đó là điều đương nhiên để học 1 cái gì đó hehe

edit xoa cai
Tiều sử quay tay miệt mài tu dau thang total 140$ chiều tilt + badbeat làm nháy HU 20$ cầm AA bắt allin preflop AJ thua luôn,
Poker kiếm đc và rất đc nếu các bạn chịu khó học hỏi và kiên trì

Last edited:
Mỗi người có mỗi cách chơi, mỗi cảm tính, tính cách khác nhau, theo minh nghĩ thì các bạn new bie nên tìm tài liệu đọc hoặc lên youtube xem, xem ai hợp với cách đánh của mình thì có gắng chơi theo đúng sở trường của người đó. còn nếu dạy cách chơi thì mấy bạn phải thuộc luật poker đã rồi mới đến chuyện tính xác xuật
mình đánh cũng hơn 3 năm rồi, thu nhập cũng hạn chế nên không dám show lên, sợ mấy pro gạch đá
poker có rất nhiều thể loại chơi, nhiều cách chơi, phù hợp với time của từng người
trong vòng 3 năm kể từ lúc biết PS lúc đầu mình đánh cash hold em, sau thì sit $ go hold em, lâu lâu có time thì chơi tour ( mất khoản 3-4 tiếng ..... bác nào có thu nhập bàng tuour thì nhận e 1 lạy, ngồi lâu vl,...)
Qua tgian đúc kết kinh nghiệm cuả từng thể loại thì hiên tại đang chơi no limit omaha hi/low,
nên mình thấy có rất nhièu cách đánh, khuyên mấy bác mới chơi cứ tìm tài liệu xem + youtube thì mấy bác sẽ biết mình hợp với thể loại nao nhất mà theo
chúc mấy bác phát tài.
ak, PS có giai đoạn gọi là beat bad nhé, nên khuyên các bác dừng lại đúng lúc...
Thân

ah cậu cho mình hỏi luật poker omha hi/low với mình cũng muốn biết chơi cái đó omaha mình biết rồi

hôm qua có vụ cho tiền bên ps mình học luật stud rồi razz stud hi low draw bằng google trong 4 tiếng. Học xong ra oánh có lãi chút.
Google học tẹo là ra thôi.

Cho mình hỏi bạn chủ thread dùng vịnh xuân dám đánh tay bo kiếm 100 triệu đô với thằng mayweather không?

đánh tay bo có đeo găng chắc đánh ko lại, bỏ găng đánh theo vịnh xuân độc cô cầu bại die liền hehe

có bạn nao biết omaha hi/lo chỉ trên topic lun giùm mình

kinh vãi 20 ngày ăn đc 10 triệu :)) vào hội thu nhập 400-900 $ 1 tháng kìa

bạn chơi tour hay cash ở 888 vậy ?

luật hi low cơ bản giống high. tuy nhiên có thêm cửa low nữa, nếu có người đạt đủ điều kiện sau:
có 5 quân bài nhỏ hơn hoặc bằng 8. sẽ tính low. Low ăn 1/2 pot. không có low thì thằng nhất ăn cả như bình thường.
cứ xếp làm sao thành 5 quân không pair nhỏ nhất. 1 2 348 to hơn và thua 45673.

Có 1 thằng có low thì ăn 1 nửa pot.
2 thằng có bài low thì so nhau thằng nào ăn nửa pot.

Vì vậy chơi high low thì những bài nhỏ ví dụ A 2 45 lại ngon hơn AK QTvì dễ ra low. A2 57 ngon hơn KQ89 rất nhiều. mình biết thằng kia cầm cù hay tứ quý đi nữa nhưng mình có low, nó éo có low vẫn phang nhau đến chết với nó vì đằng nào cũng chia tiền.

Mình đang chơi kênh này cho mình xin cái tên để seach xem thử chủ theart có mùi sờ cam k nhé

ah mình ko thích cho ai biết nick mình cả hehe
mình chơi tùm lum tour,cash,sng,headup
mấy bữa nay bankroll tụ dữ quá:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,015
Latest member
shashijha
Back