Matrix TP - Trust-Premier.com. Dự án đầu tư Forex đến từ Nga | Lãi suất: >12%-30%/tháng, hoàn vốn cuối kỳ

Status
Not open for further replies.
$ về ngày 06/01/2017

Có trả lại như bình thường bạn ạ, Mình mới xong một chu kỳ hôm qua, mới vào lại chu kỳ khác rồi
cám ơn thông tin hữu ích của bạn :D

mới hỏi xong, site chấp nhận nạp rút = visa lun :D

Last edited:
Đang ngồi xem phim tự nhiên nghe tiếng chuông "Reng" 1 cái các thím ạ, giật mình không hiểu phát ra từ đâu, hóa ra là thằng TP này nó phát thông báo tiền with đã complete. Chưa thấy site nào có cái chức năng hay thế này :eek::eek::eek:

Đang ngồi xem phim tự nhiên nghe tiếng chuông "Reng" 1 cái các thím ạ, giật mình không hiểu phát ra từ đâu, hóa ra là thằng TP này nó phát thông báo tiền with đã complete. Chưa thấy site nào có cái chức năng hay thế này :eek::eek::eek:
nhấn call back ở trên rồi điền số vào, 2tiếng sau nó gọi lại
đúng là gái Nga lun,.:rolleyes:

ồ, hấp dẫn thế, chưa trải nghiệm vụ này lần nào, ghen tỵ quá :oops:

nhấn call back ở trên rồi điền số vào, 2tiếng sau nó gọi lại
đúng là gái Nga lun,.:rolleyes:
thế bro có kua em ấy ko luôn :D?

ồ, hấp dẫn thế, chưa trải nghiệm vụ này lần nào, ghen tỵ quá :oops:

Hôm thứ 7 rút tiền, mãi ko thấy về mới nhớ ra là cuối tuần nó nghỉ, tối hôm chủ nhật mở ra xem đã pay chưa thì thấy vẫn Pending, treo đó đi xem phim, tự nhiên 1 lúc thấy reng 1 cái, ko biết ở đâu, mở ra thì thấy hóa ra lệnh pay complete nó thông báo, hehe

Không biết tuổi thọ em ấy thế nào nhưng phải nói là rất chu đáo luôn, mong là em ấy khỏe mạnh sống lâu, yêu em ấy lắm lắm, đang định cho em ấy thêm ít tiền:D:D:D

Không biết tuổi thọ em ấy thế nào nhưng phải nói là rất chu đáo luôn, mong là em ấy khỏe mạnh sống lâu, yêu em ấy lắm lắm, đang định cho em ấy thêm ít tiền:D:D:D
công nhận em TP này rất biết lấy lòng khách từ những thứ nhỏ nhặt nhất :v

$ về ngày 09/01/2017

thế bro có kua em ấy ko luôn :D?
theo hình chụp của site ở trên thì có má mì và 2 đệ tử. mà nghe qua điện thoại, lỡ tán nhầm máy bay thì khổ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,223
170,372
Latest member
quangtien123456
Back
Top Bottom