Help Townian - - Chia sẻ chút kinh nghiệm

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Nói chung chơi để lấy kinh nghiệm thì đc. Tháng 10 nó close bản beta rồi. Cái này mà thành công thì chắc vui lắm đây thành lập liên minh MMO4 luôn nhỉ =))

What will happen to my towns/deposits/alliance/etc when Qitz ends on 10/10?
The database will be deleted, everything that is currently associated with Qitz will be gone. You will still be able to login to Townian with your same Username/Password, but when you get to the "World Selection" screen (http://d.pr/i/zMC1), Qitz will be gone and you will see other worlds to login to.

(trích lời admin)

Last edited by a moderator:

zzhackerkill

Senior
Reactions
444
MR
0.000
proof đầu tay đây(sau gần 1 tháng rưởi chơi) bây giờ mổi ngày dc 2$=> 1thang dc 60$

Cố đi nhá, 2$/ngày cho nó bán nhà mà trả cho cậu. Từ giờ đến tháng 10 còn lâu chán nhỉ....
đó là bác chơi gà thui.bác thử log vô game search nich zzhackerkill xem tui có bao nhiu cái thành là hiu nó sinh lời bao nhìu.và xem tui reg ngày mấy nhá.Chơi cái này có bí quyết đấy :m131: .Nhìn thằng đúng top1 có >36 cái thành là bác hỉu nó kiếm bao nhiu 1 ngày nhỉ.
chỉ tốn 5 phút log vào để bán NL thui. :m131:(cái này mà là ản open thì ăn lãi dài dài rui+mở rộng thêm thành rùi)

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,979
Latest member
hitclubmobi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week