Tốt Nghiệp Khoá Học 1 rồi, tự nhiên thấy buồn

Tham gia vào lớp hướng dẫn từ ngày đầu tiên, may mắn được quen biết với Shin, anh Hoàng, anh Đăng, những người thật là giỏi và hướng dẫn mình với 1 thái độ nhã nhặn, lịch sự, nhiệt tình vô cùng.
Quen biết thêm được các anh em vui vẻ nhiều: Nam post tay và có thái độ làm việc rất nghiêm túc, Đạt nói chiện nhiều và vui I trong lớp, Quân ít nói I nhưng là trùm PTC, Tấn hiểu biết khá về IT và làm việc tích cực cho Forum.
Mọi người, mọi anh em có duyên nhau mà quen được trong lớp này. Có dịp nói chuyện, làm việc cùng nhau 1 thời gian ngắn, hôm nay tốt nghiệp rùi nhưng lòng cảm thấy buồn. Mong anh em chúng ta sau này sẽ tiêp tục làm việc và hợp tác cùng nhau, giúp đỡ nhau trong cuộc sống. Ai cần giúp gì hãy cho mọi người biết.

Quách Phú thân chào.

Chào anh Phú,

Em cũng thế thôi. Đầu tiên thì mong sao mọi người đều tốt nghiệp hết. Em không muốn mọi người khi vào lớp hướng dẫn này lại không có gì để mang ra. Nhưng giờ thì tương đối nhiệm vụ của em cũng đã hoàn thành. Tuy rất vui nhưng lại cũng cảm thấy hơi buồn vì sắp tới sẽ không còn được chém gió với mọi người nữa.

Lớp chiều thì có TấnĐạt là 2 người chém gió khá mạnh. Quân, Nam, anh Phú, và Hằng thì có vẻ hiền hơn.
Lớp tối thì có Tín, Kỳ, và Sang là 3 người chuyên chém gió có tổ chức. Khánh mới đầu thì tương đối hiền, nhưng sau đó cũng gia nhập nhóm chém gió có tổ chức hihi. Hùng, Tâm, là 2 người thật sự là ít nói nhưng lại có thành tích khá và luôn làm mình phải có một sự quan tâm đặc biệt (đừng nghĩ bậy nha).

Lớp hướng dẫn này đã để lại trong em rất nhiều kỉ niệm vui buồn, từ lúc mới khai sinh tới lúc kết thúc, buồn vì đã làm nhiều người phải bỏ cuộc nửa chừng có lẽ vì phương pháp hướng dẫn chưa được tốt khiến họ nản chí. BQT thật sự xin lỗi những người đó. Buồn vì sẽ không còn được nghe mọi người chém gió nữa.

Và vui vì số người còn lại đều đã và sắp tốt nghiệp. Vì thế chủ nhật này chúng ta sẽ có một cuộc vui nhỏ để tăng nên niềm vui đó bù vào những nỗi buồn kia.

Cũng qua lớp hướng dẫn này mà em đã học hỏi thêm rất nhiều điều từ các bạn. Mình cám ơn các bạn rất nhiều. Và nếu mình có lỡ xúc phạm hoặc làm gì sai thì mong các bạn thông cảm cho mình nha. Và minh sẽ cố gắng đền bù những lỗi lầm đó.

Vinh Quang
Thân.

Quân PTC sắp tốt nghiệp rồi. Anh em ủng nhé. Kiều này SHin lại mất 5 xị rồi

Chaj. Chém gió có tổ chức hả. Phải đi học hỏi mới dc. Hjhj. Đang tính học 1 khóa chém gió có tổ chức nè. Từ đó giờ toàn chém solo nên chém ko lại mấy bạn có tổ chức.
Nói giỡn chút thui chứ mình cũng bùn lắm . Tuy có 1 tháng ngắn ngủi nhưng AE rất vui vẻ và nhiệt tình với nhau. Hy vọng sau khi tốt nghiệp chúng ta vẫn là bạn bè tốt và cùng sống dưới 1 mái nhà là MMO4VN nha.:fan:

Chủ nhật này BQT dự tính sẽ tổ chức ở Thanh Đa, và kêu gọi mỗi thành viên ủng hộ bữa tiệc nhỏ này 50k. Còn lại BQT sẽ chịu hết. Nhậu nhẹt xả cửa. Các bạn thấy thế nào?

Hehe, nhiều thanks quá bà con ơi, giựt giải Event rồi.

Thân

học ở đâu thế anh phú <<< big_bang80 đây :D (học không vì tình cảm học vì tương lai học vì cho con fo` của mình nó sáng mắt)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back