Other Topic ZeekRewards, tuyển ref, bonus 5$AP, khủng chưa từng có, thích thì vào mà biết thêm chi tiết

colevay2011

Junior
Reactions
351
MR
0.000
Insuree Balance
0
Đầu tiên xin phải nói thế này 99% những người đọc thấy topic này bảo là sẽ ăn cam với mình, mình cũng chẳng thừa nhận hay phủ nhận gì hết, trước khi muốn nói gì đó hãy đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng và chống chỉ định của bác sĩ, sau khi đọc xong thì hãy kết luận, Ghét nhất tên nào to họng, biết thì thưa thớt, ko biết thì dựa cột mà nghe
Tiếp theo là phải nói thế này, cái gì cũng có giá của nó cả thôi, trên đời ko ai cho ko ai cái gì, bạn có lợi thì mình cũng có lợi, vậy thôi, mình bonus 5$ nhưng cũng có nhưng quy định và điều lệ của nó và chắc hẳn cũng chẳng mấy người theo đc
Chế độ bonus của mình là thế này mình sẽ bonus
5$ cho 3 bạn nào đăng kí dưới link của mình và đạt đến đủ điều kiện up vip (225 point )
3$ cho 5 bạn tiếp theo
1$ cho tất cả các bạn còn lại
,
Sau khi đọc xong chắc nhiều người bảo mình điên rồi, rằng scam 100% nhưng xin thưa với các bạn để đạt đc 225 point thì cũng chả phải dễ dàng gì đâu, mỗi ngày làm 1 quảng cáo chỉ đc từ 1-3 point,cũng phải mất hơn 2 tháng bạn mới có thể kiếm đủ được, liệu bạn có kiên trì đc như vậy ko ?
Nếu bạn kiên trì đc thì 5$ mình bonus cho các bạn chả bõ gì so với 2 tháng bạn bỏ ra đâu, bạn mà kiên trì đc thì ko chỉ 5$ thậm chí 10$ mình cũng bonus đc, mình hỗ trợ 5$ để cho các bạn làm vốn mà làm ăn, tất nhiên nếu ai cũng bonus 5$ thì chẳng mấy mà mình phá sản . Thế nên mới đặt ra cái bonus như vậy. Muốn kiếm tiền theo kiểu này thì phải chịu chơi, liều,phải đi trước mọi người, đó là tất cả những gì mình muốn nói.
Topic chỉ có nội dung vậy thôi, bạn nào có máu liều, kiên nhẫn, muốn chơi thì chơi ko thì cứ ném gạch đá đây nhận tất, hehe
Lưu ý lại với các bạn: mình chỉ bonus khi bạn nào đạt đủ điều kiện để up vip, khi đủ điểu kiện các bạn cứ pm mình, yahoo colevay2011 online 18/24h, cũng xin nói thêm thế này, mình cũng là newbie trong lĩnh vực này, cũng đang tìm hiểu, và sau khi tìm hiểu thì mình thấy chơi đc thằng này, mình cũng chẳng phải pro hay cao siêu gì, chỉ là mình muốn thành công và muốn vậy thì phải đi trước, có vậy thôi

Muốn biết thêm thì các bạn vào đây, tại lười viết cái nữa sợ trùng topic,link trực tiếp http://mmo4vn.com/showthread.php?31772-ZeekRewards-tuyen-ref-bonus-5-AP-khung-chua-tung-co-tin-thi-vao-ko-tin-thi-tau-luon

---------- Post added at 06:51 PM ---------- Previous post was at 04:57 PM ----------

topic trầm quá nhỉ, up lên cho mọi người nào

---------- Post added at 08:16 PM ---------- Previous post was at 06:51 PM ----------

sao chưa có mem nào mở hàng cái topic này thế nhỉ, buồn we', gạch đá cũng đc, ném vào đây cho sôi nổi chút đê

topic hot vậy mà chìm ngìm trong hàng loạt title :)), lên nào

up cho ngày mới nào. lên nào. lên nào

post cho các bạn vài proof mới nhận của 1 pro, proof nóng hổi mới nhận ngày hôm qua,các bạn yên tâm mà chiến tiếp nhé

---------- Post added at 12:48 PM ---------- Previous post was at 11:01 AM ----------

hik, topic hot vậy mà chìm ngỉm, lên nào

---------- Post added at 02:24 PM ---------- Previous post was at 12:48 PM ----------

up up up lên nào

---------- Post added at 03:47 PM ---------- Previous post was at 02:24 PM ----------

uppppppppppppppppppppppppppppppp lên đê

sao lọt tốp 2 dữ vậy nè. lên nào lên nào

uppppppppppppppppppppppppppppp

sao lại lọt top 3 thế này, uppppppppppppppp

tuyển ref ghê quá.bonus 5$ khi nó up thi nhận 2$ tiền ref.chắc cũng đang chơi free.bonus làm gì ít vậy

---------- Post added at 04:46 PM ---------- Previous post was at 04:45 PM ----------

nó mà bị banned khi úp 10$ thì lãnh 5 $ và lỗ 5$ :))

tuyển ref ghê quá.bonus 5$ khi nó up thi nhận 2$ tiền ref.chắc cũng đang chơi free.bonus làm gì ít vậy

---------- Post added at 04:46 PM ---------- Previous post was at 04:45 PM ----------

nó mà bị banned khi úp 10$ thì lãnh 5 $ và lỗ 5$ :))

bonus ít thôi chứ bonus nhiều quá, em lỗ, em cho cả bọn ăn scam hết ngay :))
chưa thấy ai bảo là đang up thì bị banned bao giờ, ko lo :D
Ah, p/s thêm tí, chắc bác cũng là pro zeek thì mới hiểu biết như thế, sao phải lâp nick mới vào đá xoáy em zạ, nói chuyện thẳng thắn xem nào

Last edited by a moderator:
lại lọt top rồi, bực ghê. lên đê

1 lần nữa, topic hot vậy mà, hix,lên đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Up ủng hộ chủ thớt! Mới đăng ký sáng nay xong, sẽ cố gắng nghiên cứu nhiều về thằng này trong thời gian tới, sống với nó được hehe!

Up ủng hộ chủ thớt! Mới đăng ký sáng nay xong, sẽ cố gắng nghiên cứu nhiều về thằng này trong thời gian tới, sống với nó được hehe!

cám ơn bác đã ủng hộ, up lên nào..................

Ngồi chơi buồn quá, up lên nào, bay cao và bay xa, hehe

update 1 số thông tin trong đường link đến topic,mọi người ai quan tâm thì vào xem nhé

lọt top ác quá. lênnnnnnnnnnnnnnnnnn

sáng sớm buồn ngủ quá.haizzzz

[video=youtube;8QnkJKOowVg]http://www.youtube.com/watch?v=8QnkJKOowVg[/video]

Nghe nhạc xíu cho đã :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,811
170,884
Latest member
heetsstickvn