• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

*Topic vi phạm Rules*

Status
Not open for further replies.
giống gảm chăng bò vắt sữa của nga ne :D

Mình tự code dc nhé. ASP.NET or PHP Framework Code Ignigter

Nếu các bạn từng chơi các game kinh tế của nga hay 1 số game nước ngoài thì không là gì thuật ngữ này . Game kinh tế là vừa chơi game vừa được có tiền , nhưng muốn kiếm tiền nhiều thì phải nạp tiền ....

Nói nhiều cũng chẳng được nhiêu :vào website mình đang xây dựng và VH: http://farmvn.com
Game nông trại nuôi gà ,heo ... lấy trứng ,thịt bán hoặc làm bánh ,sandwid.... bạn có lời hơn
Dự tính phát triển theo hướng : tạo thêm nhiều offer cho member làm đê họ không cần nạp tiền vẫn có thể có gà , có doanh thu ....
Cố gắng mọi thứ Free all cho tất cả member .còn đầu tư thì có lời + phải chơi game + kiếm ref .......
có phát triển được bản mobile không, mình đang có sẵn tập khách hàng mobile cực ngon, có thể hợp tác

Hay quá , nhưng coi chừng mấy thánh cheat ở VN nha :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week