• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Introduce *Topic vi phạm Rules*

Status
Not open for further replies.
Mình ref rồi mà, id arsenalvn
ah, thấy rồi, nằm nhìn số 8 refferal mà nhầm sang số 0. Chúc anh em chiến vui. ăn non thôi nhé! rút tiền ngay lập tức luôn, ko chờ đợi. site cực uy tín.

anh em ai chưa biết chơi thế nào thì cứ buzz yahoo nhé!

update giao diện chiến

Attachments

149.9 KB · Views: 98
đã có ai win rút tiền chưa nhỉ:D

proof nóng hổi cho anh em

Attachments

11.8 KB · Views: 101
vãi thánh này chơi double :D tắt điện luôn. Trò này tiêu tiền như rác nhỉ, mất vài trăm $ chưa tới 10 s

vãi thánh này chơi double :D tắt điện luôn. Trò này tiêu tiền như rác nhỉ, mất vài trăm $ chưa tới 10 s
View attachment 49631
double thì chỉ có mà toi. thánh nào mà đại gia thế nhỉ. ốp 10btc 1 lúc còn đc nói gì là 1. Nói chung là có những thằng chết to thì những thằng đánh nhỏ mới win:D

double thì chỉ có mà toi. thánh nào mà đại gia thế nhỉ. ốp 10btc 1 lúc còn đc nói gì là 1. Nói chung là có những thằng chết to thì những thằng đánh nhỏ mới win:D
ngon ta :). vừa ref cho c xong. tư vấn cái nèo :D

ngon ta :). vừa ref cho c xong. tư vấn cái nèo :D
chiến thuật của mình là ngồi đếm tỉ lệ và rình cầu. Kết tiếng nào thì ốp to một phát, được hay thua cũng đều hạ xuống rồi lại ngồi đếm và rình. win đc khoảng 10$ thì nghỉ. tham phát là hộc máu:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,963
171,036
Latest member
vieclambaoano
Back
Top Bottom