Help Topic về phân tích, chém gió (tất tần tật quăng vào đây)

Cuộc đời đẹp hay ko là do mình tạo ra, miễn là đừng có nói trước là cuộc đời sẽ chắc chắn đẹp ;))
400 pips trong 2 ngày ;))
Mấu chốt là khi nào vào, khi nào ra. Kiên nhẫn là nhân tố quyết định

Cuộc đời đẹp hay ko là do mình tạo ra, miễn là đừng có nói trước là cuộc đời sẽ chắc chắn đẹp ;))
400 pips trong 2 ngày ;))
Mấu chốt là khi nào vào, khi nào ra. Kiên nhẫn là nhân tố quyết định

Thơm thật, mà sao không thấy bác múc con EU thế :D

Thơm thật, mà sao không thấy bác múc con EU thế :D

Eu trễ hẹn cho đi luôn. Tự nhiên đã đoán đúng nó sẽ hồi lại 1.3333, nhưng lại nghi ngờ nên gỡ lệnh limit, ko ngờ nó hồi ngay đó rồi thọt xuống, đau lòng. Mở chart M5 M15 ra thì biết hix :((

Đó là 1 ví dụ tâm lý lấn át lí trí gây ra quyết định sai lầm. Sai lầm bỏ mất lợi nhuận. Còn sai lầm bị lỗ thì qua cái thời đó lâu rồi :D

;)) let profits run

Chúc mừng bro, cú EU down vẫn chưa thấy điểm dừng:D, mình thì long UChf nhưng bị chốt sớm :((.

Sẵn tiện hỏi, mọi người đang xài soft Metatrader nào để charting vậy ? Mình đang dùng XEM và FXOpen, thằng XEM thì server hay bị đứt làm chart ko liền mạch, FXOpen thì price thỉnh thoảng hơi ẩu.

3h30 chiều mai GBP mới hot nè

Claimant Count Change
MPC Asset Purchase Facility Votes
MPC Official Bank Rate Votes

mặc dù ko biết nó là cái gì
;))

@kotlt: Metatrader 4 á bác

sàn Oanda mình ko biết cách tạo acc demo cho Mt4, tạo mấy lần vẫn ko đc T_T, để thử cái MT4 từ trang chủ xem sao.

View attachment 28883minh con newbie, trade so so bua gio cung co lai it, nhung chua chuyen nghiep, co ai nhan lam de tu khong nhi
Bạn đánh lot bá đạo quá như dân bet chuyên nghiệp ấy ^^
Thoát EU thôi cảm thấy giờ nó còn đi vòng vòng xíu nữa :D

Max

Announcements

Forum statistics

Threads
419,514
171,559
Latest member
KimYenzZz

Most viewed of week

Most discussed of week