• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT Topic Tổng Hợp Tình Hình AllCoins - Buy - Sell - Trade

OK cám ơn mod, topic kia mod mở 2 ngày nữa rồi đóng lại cũng được. Dù sao thì nó cũng gần đi lạc chủ đề chính và hơi loãng rồi.
XST sao bác , ôm giá 9k :( giờ còn 8k

hôm qua nó lên nhanh hơn 400 , em đặt ở 320 , giờ xuống 310 nè :(

Hôm qua nhờ đại gia thu hà pump sớm hộ ae đấy :D bây giờ về đúng giá rồi :D

thằng nào đang thu XST giá 8k5 thì phải, sell bao nhiu mua hết bấy nhiu :D

OK cám ơn mod, topic kia mod mở 2 ngày nữa rồi đóng lại cũng được. Dù sao thì nó cũng gần đi lạc chủ đề chính và hơi loãng rồi.
cho mình hỏi thế này là sao , mình đặt giá thấp hơn thì có thằng khác mua giá cao hơn nhưng trong bảng selling thì lại không có giá đó , nó cứ có thằng mua thấp hơn giá mình đặt hoài

thằng nào đang thu XST giá 8k5 thì phải, sell bao nhiu mua hết bấy nhiu :D
tớ bán thì nó không mua cậu ?? , bán giá thấp <20 luôn , tự nhiên nó mua giá khác mà trong bảng selling lại ko có

tớ bán thì nó không mua cậu ?? , bán giá thấp <20 luôn , tự nhiên nó mua giá khác mà trong bảng selling lại ko có
chắc cập nhật ko kịp, ai bán giá gần đó, gỡ xuống cho giá lên nào :D

thử đặt 1 giá xem , tự nhiên có thằng khác mua giá ở dưới , như là tự nó mua của nó ấy ??????????/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom