Topic support mỌi vẤn ĐỀ vè làm viỆc trên soft pixprofit dành cho newbie

ok Mình hiểu rùi, cám ơn bạn

các bạn ui cho mình hỏi xíu
mình gõ trên pix nó bị khùng sao ý.
mình gõ 370 code sai 4 mà pri 9 luôn ko hỉu vì sao thế này thì cả ngày ngồi ko chán chết gõ đêm thì mình phải học sáng. hx
Sáng nay có gõ 2id 1id gõ hơn 300 code thì pri 0 thế là mình out lun vào id khác (cùng trình duyệt chrome) gõ id đc 200 code out ra vào id chủ group xem thì id đầu lên pri7(mặc dù mình ko có gõ), id sau lên pri8
mình rất điên đầu với thằng pix này chả hỉu nó tính pri kỉu gì nữa
mình đánh thông thường 5-7s 1 code vậy là chậm hay bt hả các bạn.
Ai cho mình ý kiến với .thank

---------- Post added at 12:39 PM ---------- Previous post was at 12:35 PM ----------

mình gõ 370 code sai 4 mà pri 9 luôn ko hỉu vì sao thế này thì cả ngày ngồi ko chán chết gõ đêm thì mình phải học sáng. hx
Sáng nay có gõ 2id 1id gõ hơn 300 code thì pri 0 thế là mình out lun vào id khác (cùng trình duyệt chrome) gõ id đc 200 code out ra vào id chủ group xem thì id đầu lên pri7(mặc dù mình ko có gõ), id sau lên pri8

pro nào cho mình hỏi. Khi mình tạo 1 acc riêng lẻ : hiện đang có khoảng 0.1 $(100 pic) trong đó. Nếu tại khoản này join với 1 group thì trưởng group có được + 0.1$ đó ko, hay 0.1$ đó sẽ đi đâu? Thanks

pro nào cho mình hỏi. Khi mình tạo 1 acc riêng lẻ : hiện đang có khoảng 0.1 $(100 pic) trong đó. Nếu tại khoản này join với 1 group thì trưởng group có được + 0.1$ đó ko, hay 0.1$ đó sẽ đi đâu? Thanks
Câu trả lời là ko đc cộng vào Group bạn nhé ;) số tiền trước khi bạn join vào Gr thì vẫn sẽ giữ nguyên trong trường hợp bạn out khỏi Gr

Câu trả lời rất chi tiết và xúc tích :D. Thanks anh

minh khong biet cach fake ip la gi ?
minh su dụng chuơg trình ProxifierSetup PK ?
bạn nào dùng soft xuan đức có thể chỉ bảo từ A-> Z khôg, tức là ad nhiều Id ,rùi cài soft ntn
Cứ mua đi dùng cái là biết hết, toàn quyền sử dụng soft!!!!!

---------- Post added at 12:39 PM ---------- Previous post was at 12:35 PM ----------

cái này hên xui thôi bạn :d ko ai biết chính xác pix nó tính pri kiểu gì đâu, mình gõ có khi 300 code không sai code nào mà vẫn lên 7,8

cái này hên xui thôi bạn :d ko ai biết chính xác pix nó tính pri kiểu gì đâu, mình gõ có khi 300 code không sai code nào mà vẫn lên 7,8
có khi lên 9 luôn ấy chứ.:))

Các pro cho mình hỏi. mình muốn tạo group mà mình không hiểu cái id chính mình có làm việc được không hay là chỉ để đó nhận tiền từ các id lẻ.
Và tất cả các id của group mình có thể add vào soft làm việc chung với id chính được không?
Cảm ơn!

Các pro cho mình hỏi. mình muốn tạo group mà mình không hiểu cái id chính mình có làm việc được không hay là chỉ để đó nhận tiền từ các id lẻ.
Và tất cả các id của group mình có thể add vào soft làm việc chung với id chính được không?
Cảm ơn!
1 :id chinh vẫn làm việc bình thường ! nhưng mà tốt nhất cau gõ id chính hết 30 code test rồi đừng nên gõ nữa ! khõi sợ band id mất cã gr ! lâu lâu đem ra gõ 1 chút !

2 : bạn add vào soft cùng id khác thoãi mái ! khác gr add vào gõ cũng được , ko liên quan j đến nhau ! chũ yếu đừng vừa đăng nhập trên web va soft ,, nếu bắt đầu gõ trêm soft thì out o web đi !
tôt nhất thì : đễ id chính tren web , add id con vào soft gõ ! muốn kiễm tra id chính được bao nhiêu tiền hay id ko pri thế nào thì chuyễn giũa static và group tren giao diện web id chũ !

Pro ơi cho hỏi. Minh tạo nhiều acc nhưng mình chưa join group lại với nhau. Mỗi acc có khoảng 1$ , giờ mình muốn gôm lại cho đủ 3$ payout thì làm sao hả. Có cách nào ko? Mong pro chỉ giáo

Bây giờ chỉ có cách tuyển thêm vào cái mới join vào cái cũ 1$ đó kiếm đủ 3$ rùi thanh toán! Chứ cái đó mà join vào nhóm khác vẫn chỉ là 0!

---------- Post added at 09:53 AM ---------- Previous post was at 09:53 AM ----------

chu group cua mình muốn vào group khác có được ko nhỉ? làm cách nào ?
Đã là chủ thì suốt đời là chủ! Ko vào được đâu hết!

cho mình hỏi, trong chức năng group có thể payout số picture của từng thành viên . Thằng chủ có pay số tìn nay cho các thằng con ko?

cho mình hỏi, trong chức năng group có thể payout số picture của từng thành viên . Thằng chủ có pay số tìn nay cho các thằng con ko?
KO! Đó chỉ là reset thằng con về 0 thôi! Chứ ko ảnh hưởng gì đến money hết!

hom truoc minh mua may cai panel cua ecapteam, hom nay login vao khog duoc, no bao "The CAPTCHA wasn't entered correctly. Go back and try it again. go back"
co pro nao giup do minh voi
co phai ecapteam lua dao

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week