Help Topic nhận giải đáp các thắc mắc về SEO Sprint Free!

Hix H này Các Pro ngủ vẫn chưa dậy hay sao k ai trả lới mình vậy ta

Seo muốn chơi nhiều Acc thì phải làm sao nhỉ. Mình đăng ký 3 acc, mình làm xong job xóa cache change Ip vậy mà đăng nhập acc khác vào vẫn bị dính PHẠT. Có BRO nào chỉ em cách chơi nhiều Acc với.

Với ngoài HMA ra co cách nào khác Fake ip chơi Seo k. Phận newbie k co tiền mua HMA

Phải clear cookie nữa bạn, mà phải set thời gian là toàn bộ, coi chưng nó để chỉ xóa trong vài giờ đấy

Phải clear cookie nữa bạn, mà phải set thời gian là toàn bộ, coi chưng nó để chỉ xóa trong vài giờ đấy

Mình Ctrl Shift Delete chon xoa moi thu trong chrome rồi. Dùng CCleaner xóa hết dữ liệu Chrome luôn. Change Ip luôn mà vẫn bị phát hiện.
Pro có cách nào khác không help mình với

Mình Ctrl Shift Delete chon xoa moi thu trong chrome rồi. Dùng CCleaner xóa hết dữ liệu Chrome luôn. Change Ip luôn mà vẫn bị phát hiện.
Pro có cách nào khác không help mình với

Cậu có để cái mục xóa khi nhấn Ctrl Shift Delete là toàn bộ thời gian không? ngay trên cùng ấy

Cậu có để cái mục xóa khi nhấn Ctrl Shift Delete là toàn bộ thời gian không? ngay trên cùng ấy
Có luôn Pro ơi. Xóa sạch luôn. Vậy mà vẫn bị dính. Hay là phải Fake IP mới Được ta. Pro Fake bằng HMA hả.

Có luôn Pro ơi. Xóa sạch luôn. Vậy mà vẫn bị dính. Hay là phải Fake IP mới Được ta. Pro Fake bằng HMA hả.

Không cần Fake IP đâu, reset modem là được, vậy cậu bị ban mấy acc? hay chỉ mới bị 1 acc? acc còn nhiều $ không? có thể nó ban sảng đó, hoặc bị thằng chủ job nào report chứ không phải do IP đâu

Không cần Fake IP đâu, reset modem là được, vậy cậu bị ban mấy acc? hay chỉ mới bị 1 acc? acc còn nhiều $ không? có thể nó ban sảng đó, hoặc bị thằng chủ job nào report chứ không phải do IP đâu
Bị 5 Acc luôn Pro ơi. Bị báo là vì đăng nhập acc Id:XXXX và Acc Id:XXXX trên cùng một mấy luôn.
Huhu K co hình phạt luôn. Mình xài 3G mà. Rút USB cắm lại là có Ip mới ah
Không biết là có phải do Seo no lưu Ip mình đã từng đăng nhập k nữa.
Do mình test thì 3G cấp cho mình khoảng 10 IP thôi.

- - - Updated - - -

Pro ơi vào giúp em vời PRo ơi

Bị 5 Acc luôn Pro ơi. Bị báo là vì đăng nhập acc Id:XXXX và Acc Id:XXXX trên cùng một mấy luôn.

- - - Updated - - -

Chuyện lạ @@, mình cũng mới nghỉ SEO thôi, chơi cả gần năm rồi chưa bị như bạn bao giờ, ca này chắc mình cũng bó tay

Mà Seo nó có lưu lại những Ip mà acc đã từng đăng nhập k Pro.
Hay chỉ lưu IP mà mình vừa đăng nhập trước đó.
Tại hình như Ip mà acc mình đã từng đăng nhập rồi mà một acc khác vài ngày sau đăng nhập vào ip đó là bị band liền hay sao ấy.

Sẵ Pro cho hỏi trước Pro chơi SEO IP nước nào dạ. Dùng Cái j để Fake Ip dạ PRO

- - - Updated - - -

đúng rồi chơi 3G thì đoạn ip reset nó sẽ có dạng 197.2.xxx.xxx ( nó chỉ đổi cái xxx.xxx còn phần đầu 197.2 thì hoàn toàn cố định) có thể đó là lí do cậu bị ban

đúng rồi chơi 3G thì đoạn ip reset nó sẽ có dạng 197.2.xxx.xxx ( nó chỉ đổi cái xxx.xxx còn phần đầu 197.2 thì hoàn toàn cố định) có thể đó là lí do cậu bị ban
Rồi chắc vậy quá. của mình đoạn Ip từ 113.128.172.x80 - 113.128.172.x89
Chắc là do vậy quá. Vậy mạng VNPT reset modem có được k ta.Để đăng kí lại quá

UP cho Các Pro vào Tư Vấn giải pháp cho em chiến tiếp
H em định lắp mag5 VNPT để chiến em Seo có ổn k các BRO
(Em chơi nhiều acc)

giờ SEO nó khóa rút tiền từ PM rồi thì rút tiền ntn vậy mấy pro, mình chơi 4 ID mà ko biết cách rút tiền, trước PM nó cho lập nhiều ID USD trong 1 acc PM, ko biết WMR có làm dc như thế ko chư để lập 4 cái WMR để rút tiền thì móc đâu ra 4 sim dt mà ver nó chứ. Mong các pro chỉ giáo

Up cho các PRO vào Hỗ trợ gấp gấp
bạn dùng mạng nào chã đc chơi SEO k liên quan tới đường truyền mạng chỉ liên quan tới IP nc nào thôi
giờ SEO nó khóa rút tiền từ PM rồi thì rút tiền ntn vậy mấy pro, mình chơi 4 ID mà ko biết cách rút tiền, trước PM nó cho lập nhiều ID USD trong 1 acc PM, ko biết WMR có làm dc như thế ko chư để lập 4 cái WMR để rút tiền thì móc đâu ra 4 sim dt mà ver nó chứ. Mong các pro chỉ giáo
k đâu bạn chịu khó kím 4 số đi hehehe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,816
Latest member
kedayroi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week