Help Topic nhận giải đáp các thắc mắc về SEO Sprint Free!

sao ko rút về wmz nhỉ wmz giờ còn đắt hơn cả LR mà

Đắt đâu mà đắt ba :)) rẻ hơn mà, với lại rút qua SEO lại phải exchange từ R về Z nữa, LR vẫn thuận tiện hơn nhiều, nhưng mà mãi không rút được thì cũng phải dùng WMR thôi

dự là bọn seo nó lại trong thời kì khủng hoảng LR như ngày xưa rồi :binhsua17:

đã rút về lr dc goy nha bà con :binhsua07:

Cho mình hỏi. Trong lúc làm nv seo mình tắt chức năng hình ảnh cho web nó nhẹ được không. Mình nghe bro kia nói nếu làm vậy thì một số web không tính lượt truy cập. Điều này đúng ko vậy mấy pro?

Cho mình hỏi. Trong lúc làm nv seo mình tắt chức năng hình ảnh cho web nó nhẹ được không. Mình nghe bro kia nói nếu làm vậy thì một số web không tính lượt truy cập. Điều này đúng ko vậy mấy pro?

Chính xác hơn là khi bạn tắt ảnh thì khi chủ job nó check = các công cụ thì nó sẽ không thấy IP của bạn có truy cập vào web nó (Cái này bác poker kiểm chứng và nói lại), nên chủ job sẽ cho là bạn copy báo cáo, trước mình cũng bị rồi, tốt nhất là không nên tắt nhé

Chính xác hơn là khi bạn tắt ảnh thì khi chủ job nó check = các công cụ thì nó sẽ không thấy IP của bạn có truy cập vào web nó (Cái này bác poker kiểm chứng và nói lại), nên chủ job sẽ cho là bạn copy báo cáo, trước mình cũng bị rồi, tốt nhất là không nên tắt nhé

Ok thanks bác vì mạng nhà em cùi quá để hình thì load lâu kinh nên muốn hỏi xem có làm nhanh lên chút nào ko thôi

em có tạo 1 id seo bằng mail .com.vn nhưng đợi hoài mà no ko gửi mail pass tới nhưng bên id chủ thì có hiện lên ref goy giờ em phải làm sao !!! và cho hỏi cách xóa ac seo với

up!!!!!!!!!!!!!! chua ai tra loi het á

em có tạo 1 id seo bằng mail .com.vn nhưng đợi hoài mà no ko gửi mail pass tới nhưng bên id chủ thì có hiện lên ref goy giờ em phải làm sao !!! và cho hỏi cách xóa ac seo với

Mail .com.vn là gì bạn? bạn thử tạo acc khác xem, đơn giản mà, dùng Gmail ấy, còn acc seo thì không xóa được, trừ khi bạn làm cho nó bị ban thôi

Seo muốn chơi nhiều Acc thì phải làm sao nhỉ. Mình đăng ký 3 acc, mình làm xong job xóa cache change Ip vậy mà đăng nhập acc khác vào vẫn bị dính PHẠT. Có BRO nào chỉ em cách chơi nhiều Acc với.

Với ngoài HMA ra co cách nào khác Fake ip chơi Seo k. Phận newbie k co tiền mua HMA

Up cho BRO nào vô trả lời mình

Sao k ai giải đáp giúp mình vậy ta:binhsua155:

Seo muốn chơi nhiều Acc thì phải làm sao nhỉ. Mình đăng ký 3 acc, mình làm xong job xóa cache change Ip vậy mà đăng nhập acc khác vào vẫn bị dính PHẠT. Có BRO nào chỉ em cách chơi nhiều Acc với.

Với ngoài HMA ra co cách nào khác Fake ip chơi Seo k. Phận newbie k co tiền mua HMA

Pro nào vô chỉ em cách chơi nhiều acc với HUHU. Có cai list job cùi 60job mà 1 acc làm ngày không kiếm được 1$ nữa

UP đợi chờ các PRO
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 20 characters.

thử reset modem, rồi sau đó clear cookies xem thế nào!

có bác nào bik cách check wmr đã dùng trong seo chưa. Hồi trc tạo nhìu acc wa ko bik wmr đã xài chưa nên bây h sợ vừa điền vào thì bị ban nick

thử reset modem, rồi sau đó clear cookies xem thế nào!
Thử luôn ùi. Mình xai 3G mà, Rút USB ra cắm lại là có IP mới. Xóa cookies bằng tay với bang CCleaner luôn mà nó vẫn phát hiện.

Co PRO nào chỉ giúp fat

Up lên các PRO khác vào trả lời giúp mình với huhu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,410
171,460
Latest member
88betbingo

Most viewed of week

Most discussed of week