Solved Topic nhận fix lỗi Computer - Laptop

biaprot

Pre-verified
Reactions
68
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mình lập Topic này để mọi người có thể trao đổi về máy tính và fix lỗi cho máy tính của chính mình , mọi câu hỏi các bạn hãy Comment phía dưới mình sẽ Rep và Trợ giúp các bạn trong vấn đề này :)

- Hiện tại mình đang là Lập Trình Viên - Công nghệ thông tin nên mọi người cứ thoải moái hỏi lỗi của mình nhé :)
Mình ở Biên Hòa , Đồng Nai bạn nào ở đó có PC hư gì đó PM Yahoo hoặc Call để mình tới giúp :) hehe

Last edited:
Mình hnay mới ghost máy xong khởi động bị thế này, bạn giúp mình với

Laptop liên tục bị treo, màn hình xanh thì bị gì vậy thớt. Sau đó mình vào safemode chỉnh log in bằng chế độ phân giải thấp thì vào được khoảng 10 phút là bị treo, màn hình xanh :( :(

Laptop liên tục bị treo, màn hình xanh thì bị gì vậy thớt. Sau đó mình vào safemode chỉnh log in bằng chế độ phân giải thấp thì vào được khoảng 10 phút là bị treo, màn hình xanh :( :(
Khi bị màn hình xanh , bạn chụp hình co mình đc k tại vì có nhiều nguyên nhân dẫn đền màn hình xanh :)

Khi bị màn hình xanh , bạn chụp hình co mình đc k tại vì có nhiều nguyên nhân dẫn đền màn hình xanh :)

ok, để tui chụp lại :( :(

pro cho e hỏi lỗi này fix như thế nào, e đã ghost lại win bằng nhiều bản ghost khác nhau nhưng vẫn bị, cài đi cài lại, máy ảo hay máy thật nó vẫn bị :(

:D em cần build case tầm độ 10-12 củ, i5 và 8Gb ram, bác lên hộ em cái linh kiện
Ok . Pm yahoo trao đổi thêm nha :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back