Waiting for Answer Topic nghi ngờ samurai2536 và scam là 1

Status
Not open for further replies.

hienlr

Newbie
Reactions
67
MR
0.003
Vài nghi ngờ của mình.

Như tấm hình này samurai nói đối tác của cậu ta đã gửi cho nick skype: k1984brian 300 vào lúc 1:42 PM ngày 22-11-14 ( không biết có gửi hay không mà kêu done )

Sau đó samurai kêu gửi thêm 200 có chụp hình nhưng thời gian gửi lại là 9:44 AM ngày 22-11-14 tức là gửi trước khi có cuộc nói chuyện. .

site wmz theo giờ nước nào cậu VN hay nga ??

cùng ý kiến, giờ webmoney khác giờ vn nhé bạn @hienlr và trên logchat là 1:42 còn send đi 9:44 là phù hợp cmnr

Nói tóm lại, thớt có nhận của ai đó $300 vào khoảng thời gian 1:42 PM ngày 22-11-14 hay không?

tất nhiên là không nhận. Cái này là chỉ nghi ngờ thôi

nhờ thớt mà e ms biết wm lấy h của vn làm h chuẩn =))

Bên kia ko giải thích đc lại tạo topic xàm để lôi kéo dư luận lạc hướng à ??? Giờ wmz của Nga khác với giờ VN nhé.Đối tác làm ăn với mình từ lâu rồi và hiện tại vẫn đang làm ăn,nó send wmz cho mình hàng tỉ lần rồi ko lí nào lần này nó ko send mà nói đã send. Scammer cũng đã xác nhận done nó mới vòi thêm 200wmz.

Bên kia ko giải thích đc lại tạo topic xàm để lôi kéo dư luận lạc hướng à ??? Giờ wmz của Nga khác với giờ VN nhé.Đối tác làm ăn với mình từ lâu rồi và hiện tại vẫn đang làm ăn,nó send wmz cho mình hàng tỉ lần rồi ko lí nào lần này nó ko send mà nói đã send. Scammer cũng đã xác nhận done nó mới vòi thêm 200wmz.
Cái này chỉ là nghi ngờ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,601
171,644
Latest member
darenliew

Most viewed of week