Topic giúp chúng ta trở thành triệu phú USD trở lên, nhờ vào COINs (BTC, LTC, ETH...)!!?

Không biết ở MMO có ai trữ coin DAO ko nhỉ ? Hy vọng có vài anh em cùng chơi coin này

cũng muốn ôm nhưng ........... em hoàn toàn ko hiểu gì về nó thím ợh

ko biết thím có thể đại khai nhãn giới cho anh em mở rộng tầm mắt về DAO ko

cái này phải có vốn nhiều mới chơi được nhỉ... vài triệu thì làm đc gì đợi cả năm nó lên gấp 10 thì cũng v

cũng muốn ôm nhưng ........... em hoàn toàn ko hiểu gì về nó thím ợh

ko biết thím có thể đại khai nhãn giới cho anh em mở rộng tầm mắt về DAO ko
thằng này nó là anh em với thằng ETH đó bác ơi. Nó cũng gần giống với ETH luôn vì nó dựa trên nền tảng và cấu trúc ETH hơn nữa sáng lập của DAO là
Một trong nhà sáng lập coin ETH đó nên nó dùng chung hệ thống nguồn của ETH luôn. thằng này cũng rất HOT
giá của thằng này trước đây là chuyển dổi coin ETH sang DAO theo tỉ lệ lúc ban đầu là 1ETH=100DAO sau đó tăng lên cuối cùng là 1.5ETH=100DAO . Tính ra trữ thằng này cũng khá rẻ hiện giờ 1DAO=0.00022210BTC
Nghe nói nó sẽ tương tác với ETH có thể cuối năm với tỉ lệ là 1/10 . Hy vọng kiếm chút cháo loãng thôi

Số btc đầu tư icoo chỉ bằng 1/10 của dao, ,không ngon tý nào . Đoán là sau eth, btc kế tiếp là ltc chăng?

Theo các thím, thì chúng ta nên trữ loại Coin nào trước tháng 7/2016? Khi mà gần 60 ngày nữa là BTC sẽ giảm 1/2 sản lượng khai thác?
Bac cho em hoi vu giam 1/2 nay la sao a?. No co lam btc de dao di khong a?

Bac cho em hoi vu giam 1/2 nay la sao a?. No co lam btc de dao di khong a?
Nó sẽ làm cho việc đào BTC khó gấp đôi so với hiện tại. Nên theo logic thì BTC sẽ phải tăng giá :)

NMC, NVC, PPC đang tăng phi mã

ai đang ôm ETH? :(

thấy đẹp nên chụp:

bác thớt đã kiếm được 70% cái 10m USD chưa?:D
cho em xin 100k satoshi đi mua gói muối:D
nhịn đói mấy ngày hoa cả mắt:confused:

BTC đang ở quanh mức 620 - 660 mấy hôm rồi, mình nghĩ đây là những bước chuẩn bị đạp đà để tăng phi mã, vì vài hôm nữa là tới ngày định mệnh.
Chắc mấy hôm nay do ảnh hưởng tâm lý cái vụ Brexit

cũng hóng BTC lên tầm 800 là quất. 13Bit chết từ năm ngoái giờ

Tự nói với bản thân: "Nói chung là bây giờ mày đừng nghĩ tăng vài chục $, vài trăm $ thì thấy nhiều mà vui quá vui mừng rồi chốt non. Hãy nghĩ BTC = $10000, LTC = $1000 thì hãy bán ra, như thế mới đáng :D
Chứ lãi có gấp mấy chục lần cũng chưa xứng với tiềm năng của BTC và LTC đâu, để vốn ở Coin đi, rồi làm việc khác kiếm $ để chi tiêu. Rồi sẽ thành đại gia thật sự, sướng hơn."

BTC

LTC

bác ôm lúc giá bn thế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week