• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Topic đóng góp ý kiến phát triển box Captcha

Status
Not open for further replies.
Share ID hả ;)) ý tưởng táo bạo ghê :D ID pri 8 9 có cả đống :D có ai lấy ko ta.hihi bạn nghĩ test 1 ID xuống pri 0 mà dễ như ăn cơm vây sao mà đòi người ta share chứ :(
share id soft thì chuyển nhỏ! chứ share ID thì hới khó! ko biết có ai cao thượng làm ko! thức cả đêm test rồi đem share! đã là newbie lại phải cố gắng! gõ web để lấy kn! chứ share ID gõ trên soft tăng thì cũng vứt!

MÌnh nghĩ muôn box PT thì pải tạo câu hội cho newbie mà newbie thì làm gì có tiền >>>pải share ID cho newbie thì mơi nhiều người hứng thú còn cái event thi đánh nhanh thì đấy là tổ chức cho những ngừoi đánh nhanh có kinh nhiệm thê lấy đâu ra đông đảo mọi ngừoi tham gia.

Ngoài việc hỗ trợ nhiệt tình cho newbie thì việc share ID để thu hút mọi ng tham gia box và gõ captcha cũng là 1 việc làm rất hiệu quả.
Nhưng ko fai ai cũng có time và tiền bạc để cày vất vả và share =.=". Mình cũng mún lắm nhưng bị giới hạn nhiều thứ. Nếu tối nay mình cày dễ dàng dc 3 acc 0 thì sẽ share cho các bạn cần.

share id soft thì chuyển nhỏ! chứ share ID thì hới khó! ko biết có ai cao thượng làm ko! thức cả đêm test rồi đem share! đã là newbie lại phải cố gắng! gõ web để lấy kn! chứ share ID gõ trên soft tăng thì cũng vứt!

Chẳng có đâu, híc test 1 ID đâu có dễ như ngày trc nữa đâu. Híc

nói thiệt có dẽ cũng chả share! share bao nhiêu cho đủ! id ko có mà gõ lây đâu mà share!

Thế mới bảo là ý tưởng táo bạo, thời buổi khó khăn mà :) newmem thì cố gắng gõ trên web lấy ít kn rùi vào gruop làm 1 thời gian kiếm tiền mua ID soft sau rồi tự lập Gruop làm là ok nhất

Ngoài việc hỗ trợ nhiệt tình cho newbie thì việc share ID để thu hút mọi ng tham gia box và gõ captcha cũng là 1 việc làm rất hiệu quả.
Nhưng ko fai ai cũng có time và tiền bạc để cày vất vả và share =.=". Mình cũng mún lắm nhưng bị giới hạn nhiều thứ. Nếu tối nay mình cày dễ dàng dc 3 acc 0 thì sẽ share cho các bạn cần.
Bạn này có vẻ dk đấy nếu mà share thì cho tớ 1 ID nhá hihi mình cũng là newbie mà
Yahoo:vnpsbnet94 bạn nào có lòng share mình cái nhá

ý kiến share ID cho newbei là không hiện thực. đã là newbie thì phải tự mình gõ cho quen hình ảnh đã. "chưa học bò đã lo học chạy" hình ảnh thì chưa quen mà share ID pri thấp cho thì tổ phí mà thôi, đánh dc vài capt pri tăng lên 4 5 thì chỉ tội cho nhưng ai có lòng tốt share ID

ý kiến share ID cho newbei là không hiện thực. đã là newbie thì phải tự mình gõ cho quen hình ảnh đã. "chưa học bò đã lo học chạy" hình ảnh thì chưa quen mà share ID pri thấp cho thì tổ phí mà thôi, đánh dc vài capt pri tăng lên 4 5 thì chỉ tội cho nhưng ai có lòng tốt share ID

Mình cũng nghĩ như bạn, share ID thì cũng được thôi. Nhưng quan trọng là các bạn có làm được hay không mới là vấn đề. Còn newbie thì vẫn được hướng dẫn tận tình, các bạn thử hỏi những Newbie trước xem, có ai vào pm mình hỏi mà m ko hướng dẫn ko?
Các bạn phải tự làm, tự test ID thì mới có thể làm được lâu dài.

Cũng khó khăn nhỉ. Cày acc pri 0 giờ ko dễ dàng. vậy newbie thì lại càng khó để tự có acc pri 0.
Pix giờ acc pri 4 nhiều lúc còn ko load hình. Pix làm khó ăn quá :|

vừa bi ban 1 acc gõ mới 200 hình mà đã ra đi rồi! hix hix

Sao mà bị ban và sao mà biết bị ban hả bạn.

---------- Post added at 04:15 AM ---------- Previous post was at 04:14 AM ----------

hix gõ 335 hình sai 12 hình đc. pri 0 :))

Chân thành 1 câu, PTC mà cứ scam đều như hiên nay thì box CapCha sẽ ngày càng đông mem và phát triển! =))
Các chủ hội PTC mà cũng đi cáp cáp thì tình thần ref không bị lung lay mới là lạ! =))
Và quan trọng là box cáp cáp có cô chủ chủ nhà dễ thương, nhiệt tình, có duyên biết tổ chức nhà cửa nữa hỏi sao không đông khách :)

Last edited by a moderator:
Bác XuanThuyC lập hội capt đi bác =)) (lập cả capt bên kolo, pix, trả = tiền PP, AP :D)
mà chị P nghĩ sao về việc phân chia làm những sub-box (box nhỏ) về:
- soft gõ capt (soft để gõ kolo, các soft gõ pix) vấn đề về soft (add ID, disconect, không load hình, load chậm...).
- sell ID (add ID vào soft, bán ID pri 0 ...)
- các trang capt (những trang gõ capt, group capt, team gõ capt ...)
còn box chính thì để hỗ trợ newbie.
làm như vậy thì newbie vừa vào box sẽ thấy ngay các topic hỗ trợ, các bác lão thành (VD như bác khongthay, ecap) có sub-box riêng để tổ chức sell ID, cạnh tranh côn bằng, lành mạnh, các bác muốn tìm soft (như bác XuanThuyC, em :D) sẽ có sub-box tập hợp lại các topic share soft, tin tức về soft nếu cần thì hỏi ngay trong sub-box đó luôn. chứ như bây giờ thì hơi bừa bộn @@!.
P/s: chuyện hỗ trợ ID cho newbie là không thể (rất tiếc là vậy). trong cuộc sống không có đường tắt. cùng lắm chỉ hỗ trợ newbie về việc đăng ký, giới thiệu site, thuật ngữ,... chứ nếu hỗ trợ ID thì quả thực là ta đã gián tiếp hại họ. họ không có kinh nghiệm gõ mà sở hữu những ID pri 0 thì quả thực là quá lãng phí.
Mong chị P rep cho em biết :((

Bác XuanThuyC lập hội capt đi bác =)) (lập cả capt bên kolo, pix, trả = tiền PP, AP :D)
mà chị P nghĩ sao về việc phân chia làm những sub-box (box nhỏ) về:
- soft gõ capt (soft để gõ kolo, các soft gõ pix) vấn đề về soft (add ID, disconect, không load hình, load chậm...).
- sell ID (add ID vào soft, bán ID pri 0 ...)
- các trang capt (những trang gõ capt, group capt, team gõ capt ...)
còn box chính thì để hỗ trợ newbie.
làm như vậy thì newbie vừa vào box sẽ thấy ngay các topic hỗ trợ, các bác lão thành (VD như bác khongthay, ecap) có sub-box riêng để tổ chức sell ID, cạnh tranh côn bằng, lành mạnh, các bác muốn tìm soft (như bác XuanThuyC, em :D) sẽ có sub-box tập hợp lại các topic share soft, tin tức về soft nếu cần thì hỏi ngay trong sub-box đó luôn. chứ như bây giờ thì hơi bừa bộn @@!.
P/s: chuyện hỗ trợ ID cho newbie là không thể (rất tiếc là vậy). trong cuộc sống không có đường tắt. cùng lắm chỉ hỗ trợ newbie về việc đăng ký, giới thiệu site, thuật ngữ,... chứ nếu hỗ trợ ID thì quả thực là ta đã gián tiếp hại họ. họ không có kinh nghiệm gõ mà sở hữu những ID pri 0 thì quả thực là quá lãng phí.
Mong chị P rep cho em biết :((

Vấn đề này chị cũng đã nói qua với Mod nmtrung_123 rồi vì chưa gặp được Admin. Việc chia ra như thế sẽ làm nặng database, còn không thể lồng topic vào với topic được.
Còn sau này chỉ mở 1 box con về chuyên mua bán acc capthca các loại trong box capthca thôi.

vậy thì em nghĩ chị nên stick 1 topic trong đó tổng hợp link đến các topic khác và close topic đó lại :D (dĩ nhiên chị sẽ cần phải update topic đó thường xuyên :D)

vậy thì em nghĩ chị nên stick 1 topic trong đó tổng hợp link đến các topic khác và close topic đó lại :D (dĩ nhiên chị sẽ cần phải update topic đó thường xuyên :D)

Tổng hợp các link đến các topic khác thi được, nhưng khi chi close topic rồi thì sao mà mọi người Reply được.
Và như thế thì box sẽ thưa thớt lắm, vì đã tập trung vào 1 topic rồi.

Captcha thật sự là rất có tiềm năng nhưng việc lập hội có lẽ không cần thiết vì các site Cap không áp dụng REF. Vì vậy mà anh em có gì thì giúp đỡ nhau nhiệt tình trong Box này được rồi.

Lập hội ko hề đơn giản như các bạn nghĩ, bằng chứng là HỘI teamteenheart đã trải qua cơn sóng gió trong thời gian vừa qua cho nên hội captcha cho dù lập ra sẽ tan sớm, với dự án này thì ko thể lập hội được hihi, nếu ko chê thì ecap sẽ mở hội vườn đào cạp cạp cho anh em tham gia. haha;):binhsua72::binhsua72:

--------------------------------------------------------------------

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,006
171,058
Latest member
bertatl
Back