Help Topic cập nhật tin tức mới của Captchatypers 3/2017

[/IMG] mấy bác ơi cho hỏi lổi này là sao vậy mấy bác

bác @nguyenduong90 supost cho e sao e yêu cầu thanh toán mấy ngày rồi mà tiền chưa về ví vậy,

bác @nguyenduong90 giúp e với, tiền trong panel của em bị giữ lại, do đổi phương thức thanh toán, giờ nt cho bọn kia nó nói cần phải email để báo đổi phương thức, mà cái email của e bị gg chảm rồi, giờ bác giúp e đk ko

@nguyenduong90 a ơi nay mới có mail nó gửi hỏi ai cho phép panel e tạo hơn 10id xong nó ban luôn :( rep mail các kiểu rồi mà mãi không thấy hồi âm, vậy là mất toi pannel luôn à a, còn mỗi cách lập cái mới thôi à a

Dạo này bị gì mà hay bị ban quá:oops:

xem balance ở chỗ nào sao mình ko thấy nhỉ, mà sao cái này nó load lâu quá, mấy bác dùng soft nào vậy, mình dùng soft của nó load dc có 1 acc à

Nó h phát hiện ra dùng quá 10 acc con 1 nick là ban luôn đó b
ghê zậy dạo này bị ban gần 10 nick luôn

ghê zậy dạo này bị ban gần 10 nick luôn
Nó gửi mail thông báo luôn đó chắc ko để ý hả . H đang test dùng 10acc 1 nick xem có ban nữa ko đây , nếu ko thì chắc chắn là do nó phát hiện ra dùng quá 10 acc 1 nick nên ban chứ ko phải do gõ rác nhiều

Nó gửi mail thông báo luôn đó chắc ko để ý hả . H đang test dùng 10acc 1 nick xem có ban nữa ko đây , nếu ko thì chắc chắn là do nó phát hiện ra dùng quá 10 acc 1 nick nên ban chứ ko phải do gõ rác nhiều
10acc 1 nick nó ra chậm chắc ngồi đó hóng gió,
As per the rules per admin you should have create 10 employee id's only. You had created more than 10 Id's. Who gave the permission?
cái này phải không nghe bạn nhắc vào xem mấy gmail bị ban nó hiện lên cái này

Last edited:
10acc 1 nick nó ra chậm chắc ngồi đó hóng gió,
As per the rules per admin you should have create 10 employee id's only. You had created more than 10 Id's. Who gave the permission?
cái này phải không nghe bạn nhắc vào xem mấy gmail bị ban nó hiện lên cái này
Đúng r . Nếu cứ tình trạng này thì chỉ có cửa đăng nhập acc của 4 5 cái nick trong trh nó ra chậm thôi

captcha pro soff is not working well, it is giving repeated captchas, is anyone other facing same problem like me!

Bây giờ 1$ là có thể pay đươc rồi :)

chia buồn cho mấy bác nhá , nó đã không thanh toán cho tài khoản con nào mà bị khóa yes

tiền của mình đạt lệnh hơn 2 tuần rồi mà vẫn chưa được pay no giam lại rồi chán quá
ủa thấy web ghi trong 24h pay.e cũng mới đặt lệnh từ tối qua về bank k biết lúc nào mới đc nhỉ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom