Help Topic cập nhật tin tức mới của Captchatypers 3/2017

mình đã request PM hơn 1 tưần rồi mà sao vẫn chưa được pay. Có bạn nào biết nguyên nhân vì sao không?
Mình mail hỏi nó thì nó reply lại là "You had given payment request in Perfectmoney. we have one doubt for payment request why you have to change the VCB account to perfectmoney". Truóc đây mình có yêu cầu pay qua vcb nhưng giờ minh muốn chuyển qua PM nhưng sao ko được pay?

Last edited:
mình đã request PM hơn 1 tưần rồi mà sao vẫn chưa được pay. Có bạn nào biết nguyên nhân vì sao không?
Mình mail hỏi nó thì nó reply lại là "You had given payment request in Perfectmoney. we have one doubt for payment request why you have to change the VCB account to perfectmoney". Truóc đây mình có yêu cầu pay qua vcb nhưng giờ minh muốn chuyển qua PM nhưng sao ko được pay?

mail cho admin nói nguyên nhân chuyển từ VCB sang PM.
lí do admin đưa ra câu hỏi này vì sợ tk của ban bị hack.
nên bạn cần xác nhận bằng chính mail đã đang ký panel

có bác nào fix được lỗi phần mềm của captchatypers không vậy " frmRecaptcha "

Có bác nào biết fixx lỗi capt ẩn không.Capt ẩn mà chọn đúng hết veri vẫn bị lỗi là sao

rồi xong, làm chuột bạch cho soft mới của bác xd bị ban lần đầu tiên :p
linh tinh mình gõ có gbij gì đâu, band là do thằng admin nó band thôi chả LQ soft đâu
P/S : dự án này rate càng ngày càng tệ, rate cao thì làm trên soft của nó chọn ảnh, mà 1 phút xong 1 code thì chả bù công

linh tinh mình gõ có gbij gì đâu, band là do thằng admin nó band thôi chả LQ soft đâu
P/S : dự án này rate càng ngày càng tệ, rate cao thì làm trên soft của nó chọn ảnh, mà 1 phút xong 1 code thì chả bù công
cứ thử gõ code tam giác xem có bị ko bác nhé, e gõ 4k code cái bị ban luôn, lắm lúc 1 loạt code tam giác luôn, nó bộ bitmap ko hiển thị đc ghi no answer vẫn bị ban như thường

cứ thử gõ code tam giác xem có bị ko bác nhé, e gõ 4k code cái bị ban luôn, lắm lúc 1 loạt code tam giác luôn, nó bộ bitmap ko hiển thị đc ghi no answer vẫn bị ban như thường
Tầm giờ này thì gõ code lỗi hay esc là nó chém hết dù bạn có gõ no answer đi nữa :(
nó để cho vui thôi chứ mình từng bị rồi, ko phải tam giác, nhưng mà là code ko gỡ đc dạng code lỗi ko thể nhìn ra chữ gì với chữ gì ấy, gõ no answer nó vẫn band như thường, nhưng nó chỉ band tầm 8->1h tối còn qua giờ đó mình bấm luôn esc nó còn chả band mình haizz

Đến sợ thằng admin của captchatyper mình thử vào soft nó gõ thì cũng toàn code lỗi, chụp ảnh gữi nó xem nó phán mạng mình cùi nên thế mới ghê

Đến sợ thằng admin của captchatyper mình thử vào soft nó gõ thì cũng toàn code lỗi, chụp ảnh gữi nó xem nó phán mạng mình cùi nên thế mới ghê
Mạng kém cũng có thể ko load nổi đó bạn.

Có ai biết cái Recaptcha dạng "
Click verify once there are none left." chuyển hình chậm là do đâu ko. bít thì chỉ giúp dùm em với! cảm ơn!

cho mình hỏi mình mới đăng ký acc qua web, sau đó tải phần mềm về nhưng ko đăng nhập được, báo là tài khoản và pass ko có là thế nào vậy ạ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom