Help Topic cập nhật tin tức mới của Captchatypers 3/2017

Giờ lập nhiều panel nhưng pay chung 1 ví có bị làm sao ko mọi người nhỉ? Tháng trước load nhanh 10ID đủ chiến, giờ load chậm quá tính lập thêm panel nữa.

K sao nha bạn

Hiện giờ gõ soft nào 2 khung vậy mọi người ơi mình gõ soft xđ k dc lỗi suốt
Trong topic soft mới cho kolo ấy bạn.

cái này rút về bank nhanh không ạ

sao mình nhấn " Send Request " từ 11h sáng chủ nhật đến giờ vẫn chưa có tiền nhỉ

Last edited:
sao mình nhấn " Send Request " từ 11h sáng chủ nhật đến giờ vẫn chưa có tiền nhỉ
PM thì nhiều khi nó hết or request t.7,cn nó bị sót do 2 ngày đó nó k pay.

Soft Xd log hơn 10 id có đc k mn. E load thì hầu như mấy ÌD thứ 10 trở đi nó chẳng tính ( log in trên trình duyệt xem thấy nó k tính)
Vs lại cho e hỏi nó Pay trong bao lâu mn. E request từ trưa đến 8h tối vẫn chưa đc pay panel 2$ rồi
Nó có pay cho Id bị baned k mn?

Soft Xd log hơn 10 id có đc k mn. E load thì hầu như mấy ÌD thứ 10 trở đi nó chẳng tính ( log in trên trình duyệt xem thấy nó k tính)
Vs lại cho e hỏi nó Pay trong bao lâu mn. E request từ trưa đến 8h tối vẫn chưa đc pay panel 2$ rồi
Nó có pay cho Id bị baned k mn?
- Banned ko tính.
- Nó chỉ cho phép 10ID/panel.
- Pay trong ngày trừ thứ 7, CN. Min pay tính đến phút cuối của ngày hôm trước. Request trước buổi sáng để nó lên danh sách pay trong ngày.

Request trước buổi sáng để nó lên danh sách pay trong ngày.
cụ thể là nên nhấn send request vào khoảng thời gian nào giờ VN hả bạn ?
mình nhấn send request từ 11h sáng chủ nhật giờ VN ,đến nay hết 5 ngày rồi mà tiền chưa về nữa , mình cũng đã nhấn thêm 3 lần vào mấy lần sau

Nó cố banned để k pay thôi hay sao đó. Toàn sau khi request là nó banned
Vs lại cho mình hỏi vụ soft. Mình dùng soft xd log >10 id đc k. Panel khác nhau

mình nhấn send request từ 11h sáng chủ nhật giờ VN ,đến nay hết 5 ngày rồi mà tiền chưa về nữa , mình cũng đã nhấn thêm 3 lần vào mấy lần sau
Mình hay request vào lúc đêm, khoảng từ 2-4h sáng, nói chung là sau 1h30 bên mình một chút (tức 0h bên nó). Nó mà ko pay thường là vì mình đổi ví nhận tiền, nó sẽ gửi mail hỏi lý do. Còn ko thì bạn cứ mail hỏi nó: [email protected]

Rset từ 1h30 tối đến tầm 9-10h sáng VN, thì chìu tiền sẽ về.
Nếu cậu dùng panel cũ lúc trước đã từng xài thì nó sẽ không pay tiền. Vấn đề trong vòng 1 tuần mà ko đc pay thì tạo panel thôi.

Rset từ 1h30 tối đến tầm 9-10h sáng VN, thì chìu tiền sẽ về.
Nếu cậu dùng panel cũ lúc trước đã từng xài thì nó sẽ không pay tiền. Vấn đề trong vòng 1 tuần mà ko đc pay thì tạo panel thôi.
giờ mình nên gửi mail đến [email protected] đăng kí hay đăng kí trực tiếp trên trang chủ captchatyper luôn bạn

sáng gửi mail hỏi , giờ đc pay rồi :D

Sao recaptcha toàn cap ẩn không v mọi người :( E login gmail rồi mà sao ko verifi đc toàn lỗi lựa rp lại

Sao recaptcha toàn cap ẩn không v mọi người :( E login gmail rồi mà sao ko verifi đc toàn lỗi lựa rp lại
Cũng vậy, tình hình chung rồi, toàn ẩn với 5 hình.
Dùng SSH đổi IP thì soft không load được.
Bạn thử reset modem xem có khá hơn không :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,312
170,442
Latest member
hoanganh11111991

Most viewed of week

Most viewed of week

Back