Airdrop Topic Cập nhập các coin yêu cầu nhập ví để rút về ( cho các bác nào không biết kẻo mất)

Reactions
268
MR
0.053
Oh, nghĩa là token của bác cũng vẫn còn nằm trên Telegram chứ chưa có về ví trên Web à? Vậy giờ em cũng update ví trên telegram rồi ngồi đợi hả bác, em tưởng nó phát rồi, bác nhận được luôn rồi mà em còn chưa update ví nên sợ mất token do lỡ đợt phát =))
mình đã về ví trên web rồi, bạn vừa cập nhật ví thì đợi thêm đi

ghi nhớ công nhắc nhở của bác đợt này, em sắp xong cái tool đăng ký số điện thoại NextPlus tự động và check message + tự nhắn tin để duy trì tài khoản rồi, em sẽ gởi cho bác 1 bản để dùng ngay khi vừa xong bác PM em xin cái message trên diễn đàn để em nhớ danh sách nhé, tool free nhưng em sẽ không upload public vì sợ share tùm lum mắc công nó thay đổi cấu trúc cái ngồi debug lại mệt mỏi lắm.

thoát ví apollo rồi vẫn =0 po tay
Account has a balance of 0 Apollo
nếu cậu vừa nhập ví thì đợi đi. nó chưa gửi ngay đâu. vừa chát hỏi thằng admin của nó thì nó nói có 2 đợt airdrop. đợt 1 mỗi acc được 1k thì nó trả rồi và mình đã nhận được, còn đợt 2 làm với con bot telegram mỗi acc được 600 thì nó chưa trả nhé

nếu cậu vừa nhập ví thì đợi đi. nó chưa gửi ngay đâu. vừa chát hỏi thằng admin của nó thì nó nói có 2 đợt airdrop. đợt 1 mỗi acc được 1k thì nó trả rồi và mình đã nhận được, còn đợt 2 làm với con bot telegram mỗi acc được 600 thì nó chưa trả nhé
éc không lẽ dính vô con scam tele báo có 2k:(

You have 2000 APL from 0 referral(s).

Invite your friends to earn more

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,787
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week