Topic bị đóng đột ngột làm thiệt hại hàng trăm tỷ đồng.

Status
Not open for further replies.

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Chat with me via Skype
Loằng ngoằng thế mấy thím, hôm nay say cmnr, quánh dấu phát, mai đọc xem thực hư xem sao nào

doicodoc

Senior
Reactions
115
MR
0.000
Chat with me via Skype
vãi làm mất nthowif gian qua' :eek::eek: tự nhiên chia fe cãi nhau ,làm dài ngoằng à .. ý kiến thứ 2 của bác thớt em ghi nhận . có khi đúng ****** nó luôn:p:p:D:D:D

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,381
MR
1,223.818
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chào bạn!

Smod Tranau có xin lỗi về sự nhầm lẫn và mở lại topic cho bạn rồi, nhầm lẫn là điều không ai muốn, khó tránh khỏi. Về động cơ, do có member report nên Smod vào cuộc kiểm tra chứ không đi soi mói, tìm khuyết điểm về tool bạn đang share.

Các topic report Mod của bạn có ngôn từ khá nặng và xúc phạm, bạn nên chú ý về ngôn từ của mình.

Không biết có close được chưa nhỉ ?

sadlovestory

Junior
Reactions
117
MR
0.000
Chào bạn!

Smod Tranau có xin lỗi về sự nhầm lẫn và mở lại topic cho bạn rồi, nhầm lẫn là điều không ai muốn, khó tránh khỏi. Về động cơ, do có member report nên Smod vào cuộc kiểm tra chứ không đi soi mói, tìm khuyết điểm về tool bạn đang share.

Các topic report Mod của bạn có ngôn từ khá nặng và xúc phạm, bạn nên chú ý về ngôn từ của mình.

Không biết có close được chưa nhỉ ?
Góp ý với Smod 1 chút nhé. Mem làm sai hay vi phạm rule thì xử phạt nghiêm khắc thế cho hỏi Tria Mod làm sai có bị xử theo rule không? Biết luật mà phạm luật thì tội còn nặng hơn nhiều. Smod đừng nói là không xử phạt gì cả mà chỉ là nhầm lẫn nhé Smod?

Góp ý với Smod 1 chút nhé. Mem làm sai hay vi phạm rule thì xử phạt nghiêm khắc thế cho hỏi Tria Mod làm sai có bị xử theo rule không? Biết luật mà phạm luật thì tội còn nặng hơn nhiều. Smod đừng nói là không xử phạt gì cả mà chỉ là nhầm lẫn nhé Smod?
Smod hay Mod hay Trial Mod nào làm sai rule bạn có quyền report kèm theo proof. Nếu cá nhân mình không xử lý được sẽ tham khảo hoặc lập poll từ mọi người trong BQT để ra quyết định.

Trường hợp này là nhầm lẫn và đã có lời xin lỗi, mở lại topic, động cơ vì sự an toàn của cộng đồng mem tại forum. Bạn hoàn toàn có thể nghi ngờ về động cơ khác nhưng cần phải có proof.

Bạn có quyền yêu cầu mở lại topic hoặc mở topic mới nếu có thêm dữ kiện gì mới.

Close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,926
176,405
Latest member
admhak123

Most viewed of week