Topic bầu chọn các Admins và Subs Offers uy tín trong năm!

Status
Not open for further replies.
Up cho các bác vô vote :binhsua76:

Vote cho sub Cupic2008 1 phiếu Sub về độ nhiệt tình, nhanh nhạy và chưa từng scam !

Vote cho sub Sangmt 1 phiếu , yahoo nguyenvansang0405 . Làm ăn pay nhanh gọn :)

vote cho kyohandsome, nhiet tinh va vui ve? x.x

..................

Vote Admin Sangmt nhé . Người thắp lên niềm tin vào Offer cho tớ :)

Vote

1. Vote cho 2 sub kyohandsome và phucnguyen584 , nhiệt tình paid tốt, và admin denbienmpa rất good

Để công bằng mình nghĩ chỉ tính Vote của mem có số Post > 50 thôi :binhsua76:
Nhìn toàn thấy Clone :binhsua75:

Vote thêm 1+ cho chị tieuthulama và vote -1 cho scammer với biệt danh :kiemtiennow :binhsua17::binhsua17:

- - - Updated - - -

Để công bằng mình nghĩ chỉ tính Vote của mem có số Post > 50 thôi :binhsua76:
Nhìn toàn thấy Clone :binhsua75:

Như mình lập từ thang 6 nhưng ko tham gia mmo chém bão thì cung là clone nich ak ,có 1 vai bai viết làm kỷ niệm thôi:binhsua04:

Up cho sub nhiệt tình anhducit 1 phiếu - rất nhiệt tình vs mem - :binhsua07:

Thế này nhé : thực tình thứ hạng ở đây riêng đối với tớ thì ko care cho lém :) nên đặt gạch ngồi hóng thui :D , nhưng mà có vẻ thấy mình cậu come2 đứng ra gánh 1 mình phần thưởng thì thấy cũng ko vui vẻ j lắm . Giờ tớ góp ý thế này
+ Tất cả ad nếu có điều kiện ( tất nhiên ham vui nữa :"> ) nên tập trung lại với nhau , làm 1 bữa off hoành tráng tăng thêm tình thương mến thương ( và cả có j cũng hiểu nhau thêm - lỡ mai mốt thằng nào bị sập hầm a e mỗi ng góp 1 tay kéo dậy :"> )
+ Nếu ý kiến trên mọi ng ko hưởng ứng thì tớ tình nguyện ủng hộ cho phần thưởng thêm 1tr cho vị trí thứ 2 và 500k cho vị trí thứ 3 :) ( hy vọng mọi ng ủng hộ ý trên hơn ^^ )

Dust Group ký tên đóng dấu " xoẹt xoẹt - CỘP "

off hoành tráng thì vui đó, nhưng mỗi ng mỗi nơi, làm sao tập hợp đây ta ??? mình ở tận tphcm

vote ad tieuthulama
vote sub Cupic2008

uy tín - vui vẻ - pay ok

bầu chọn cho come2get 1 phiếu, chúc cậu sang năm mới làm ăn phát phát phát hơn nữa :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week