• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Topic bầu chọn các Admins và Subs Offers uy tín trong năm!

Status
Not open for further replies.
Vote cho chủ group168 anhducit 1 phiếu này . bác mạc văn đức đẹp trai. :binhsua07:

bác đức đã dẫn dắt em . . . . có thể nghĩ là bờ vực thẳm . . . nhưng cũng có thể là mở ra cánh cửa thế giới khác. . . . . . có bác em mới biết thế nào là đỉnh cao của offer . . . .. .

Trong rule topic thì k nên kéo bè kéo phái vì cho khách quan. Nhưng thực tế một người được nhiều Vote thì chứng tỏ thực lực của họ cũng có chứ không phải chỉ clone. Mình thì nghĩ khách quan, ai thích lôi kéo dụ dỗ mems họ vote là quyền của mỗi người. Quan trọng mems họ có Vote không nếu mà họ thật sự k uy tín. Mà người ta lôi kéo được thì bạn cũng thử một phen xem sức lôi kéo thế nào....
Cuộc chơi open và công bằng cho tất cả...!

vote cho ý kiến hay , nhung nói chung jo goi mem vote thi chang thú vị lắm . lại mất đi cái tự nhiên vốn có , lại để người khác nói clone ních ..=))):binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12:

vote cho luckyboy vì sub nhiệt tình :)

Vote cho Sub Cupic2008

tự ứng cử admin vanthang (offervn2013) =))

Last edited by a moderator:
sao Vote +1 cho sangmt một phiếu mà hok được tính vậy bác com2get...
Vote lại cho sub sangmt (nguyenvansang0405) 1 phiếu...

vote người anh hd mình làm offers đầu tiên offersvn01 .
vote sub lần đầu tiên mình làm . anh ĐỨC ( anhduchit gì đó )
vote group lần đầu tham gia cupic .
vote admin lần đầu tiên làm ( site alooffers + anh Thắng ip_socks )
-------
Vote cho tất cả các Member + Sub của tớ đã và đang làm việc với tớ . :).

sao Vote +1 cho sangmt một phiếu mà hok được tính vậy bác com2get...
Vote lại cho sub sangmt (nguyenvansang0405) 1 phiếu...

chắc update muộn thôi!

- - - Updated - - -

vote người anh hd mình làm offers đầu tiên offersvn01 .
vote sub lần đầu tiên mình làm . anh ĐỨC ( anhduchit gì đó )
vote group lần đầu tham gia cupic .
vote admin lần đầu tiên làm ( site alooffers + anh Thắng ip_socks )
-------
Vote cho tất cả các Member + Sub của tớ đã và đang làm việc với tớ . :).

Xem lại cách vote cho hợp lệ nhé. Không hợp lệ không tính được (nick/yahoo/vị trí/vote+ hay -)

Vote cho admin vanthang (offervn2013) 1 phiếu nhé , rate tốt , pay đúng hạn, mỗi tội toàn pay khác bank :))

Đề nghị chỉ chấp nhận những người có trên 10 bài viết để đảm bảo khách quan.

Tự ứng cử được hơm

Vote cho admins uy tín : gogonhan (nick forum) , site ổn định, nhiều net, rate cao, pay giá cao nhanh gọn lẹ.

Xin chào các bạn !

Thời gian vừa qua do bận rộn với việc lập gia đình nên k có nhiều thời gian online,
xin gửi tới tất cả các bạn lời chào năm mới 2013 sức khoẻ may mắn !

Xin cảm ơn sangmt, Alvis16,javier nói riêng và các bạn nói chung đã đề cử mình với admin uy tín trong năm !

Nhưng vì lý do cá nhân nên mình xin phép k tham gia cuộc bình chọn này,mong chủ topic và mọi người thông cảm

Đó cũng là động lực để mình cố gắng,phấn đấu để làm việc nhiều hơn nữa sao cho xứng đáng với đề cử này.

Mong chủ topic come2get hiểu và thông cảm nhé,thân !

Xin chào các bạn !

Thời gian vừa qua do bận rộn với việc lập gia đình nên k có nhiều thời gian online,
xin gửi tới tất cả các bạn lời chào năm mới 2013 sức khoẻ may mắn !

Xin cảm ơn sangmt, Alvis16,javier nói riêng và các bạn nói chung đã đề cử mình với admin uy tín trong năm !

Nhưng vì lý do cá nhân nên mình xin phép k tham gia cuộc bình chọn này,mong chủ topic và mọi người thông cảm

Đó cũng là động lực để mình cố gắng,phấn đấu để làm việc nhiều hơn nữa sao cho xứng đáng với đề cử này.

Mong chủ topic come2get hiểu và thông cảm nhé,thân !

Ok! nếu bạn không muốn tham gia cũng được. Nhưng ở đây chỉ mang tính chất giới thiệu và cho mọi người biết thêm thôi. Chứ cũng không có gì to tát hay phiền phức cho bạn lắm đâu.
Mình đợi người đề cử bạn duyệt cái sẽ gỡ bạn ra, vì mình chỉ update thôi không dám mất lịch sự hihi!

Thank come2get đã thông cảm !
Nếu sau này có topic bình chọn hot boy - hot men offers thì có thể Mình sẽ tham gia
và giật giải luôn ý chứ hihi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back