Analysis Topic báo danh investors of mybrowsercash [mới chơi và sẽ chơi] - Quay tay chờ độc lập ~_~!

lavar

Senior
Reactions
143
MR
0.000
Mybrowsercash là gì mời ghé qua đây tham khảo: http://mmo4me.com/showthread.php?40791-Mybrowsercash-Dau-tu-sinh-lai
Cụ thể thằng này trực thuộc cái công ty sản xuất giấy má gì đấy ( digital paper Inc), web site đã tồn tại được hơn 1 năm, mục đích kinh doanh ban đầu là cho anh ta bấm ads rã tay giá click từ 0.001-0.01
Gần đây cụ thể là thời điểm nào em ko rõ nó có thêm chương trình mua cổ phần và chia lãi thì phải, mỗi cổ phần mua giá 5 xu và cho lợi nhuận 2%/day sau 60 day cổ phiếu sẽ die và đi vào còng cycle gì gì đó, và mỗi cổ phiếu die cho ta 2$ vào balance + 1$ vào purchare, như vậy sau 60 ngày mỗi cổ phiếu cho ta 7.6$ + 2$ vào balance( đúng ko ta để coi lại cho kỹ ), hiện vẫn chưa biết nó có % commission hay refback gì ko nhưng lát nữa em cứ cho link ref vô bác nào hứng thì ref cho em em rb 100% :).
Đảo sơ qua thấy thằng này ăn lãi to hơn zeek và jss hơn nữa website sống cũng khá lâu,và lại nó cũng giống HYIP 2%/day nên chiến thuật của em là:
Đối với thể loại siêu lãi này thì càng đầu tư sớm bao nhiêu thì cang tốt bấy nhiêu nhưng em bây giờ đầu tư là hơi muộn nên chiến thuật an toàn được đề cao hết công suất, đó là ko chơi compound chờ cho đến ngày profit thứ 20 sẽ yêu cầu with đợi đến 28 mà nó ko xi nhê gì thì bay vô AP khóc lóc đòi dispute, nếu nó pay thì phi tang AP sang LR rồi để đó chiến tiếp với mức compound 100% trong 1 tháng còn lại:binhsua11:, nếu mà dispute ko được thì khóc thật luôn :(

Thằng này có cái bệnh là pay lâu 1-7day bussiness gần giống mấy cái buxhost hồi trước nửa scam nửa ko, nên cũng hơi ghê =.,=.

Bác nào có hứng thì vô post proof mà ngồi up chơi chờ đến khi đủ vốn nhé, chơi 1 mình kể cũng buồn các bác ạ:binhsua06:

LInk ref: http://www.pswtracker.com/index.php?refid=181445 refback 100%

Last edited by a moderator:
Chơi chưa kưng ! Proof để 5 hôm nữa là có

55$ roài :) thế bác yêu cầu nó chưa mà biết 5 hôm có proof, thằng này giờ cứ compound hay là qwerty chờ proof đầu tiên nhỉ :D, bên MMG có thằng được pay 20 lần rồi, nói chung là đang khá uy tín :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,617
171,654
Latest member
qiyavenderstudio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week