Topcashback.co.uk, câu chuyện mới mà cũ

fasthost của bác lâu k thì hiện tracking, của e nay đc 1 tuần r mà chưa hiện
Bạn order xong thì fasthost nó gởi email confirm cho bạn chưa, bạn đã log vào account của bạn bên fasthost và thấy gói order của mình actvie chưa, nếu chưa bạn email hoặc log vào account fasthost chat live nói nó acitve cho bạn thì mới xong nhé

Bạn order xong thì fasthost nó gởi email confirm cho bạn chưa, bạn đã log vào account của bạn bên fasthost và thấy gói order của mình actvie chưa, nếu chưa bạn email hoặc log vào account fasthost chat live nói nó acitve cho bạn thì mới xong nhé
bác check tele e vs

fasthost tôi làm nó bắt indentity verification :-?
scan id, bill điện nước, bank statement đủ thứ. có ai bị ko ?

fasthost tôi làm nó bắt indentity verification :-?
scan id, bill điện nước, bank statement đủ thứ. có ai bị k
Của tớ là Scan ID và Bank Statement ( chưa gặp bill) nhưng đó verify bình thường thôi cậu, xong là ok cậu, lần sau cậu cứ thế mà buy offer của fasthost thôi

Audible bạn làm trial hay membership vậy cậu, trial thì chỉ được 7 bảng thôi, vẫn chưa đến mức 10 bảng để payable cậu nhé, mà Audible cậu phải chờ nó hơi lâu á nó mới chuyển payable

Audible bạn làm trial hay membership vậy cậu, trial thì chỉ được 7 bảng thôi, vẫn chưa đến mức 10 bảng để payable cậu nhé, mà Audible cậu phải chờ nó hơi lâu á nó mới chuyển payable
Mình làm trial bạn , còn One thì tracking đã có nhưng chưa confirmed bạn .

Vẫn ref như rule nhé các bạn, một số bạn mình thấy đã có track pending rùi!
sao bên One mình làm được mấy tháng r vẫn chưa có track á bạn

sao bên One mình làm được mấy tháng r vẫn chưa có track á bạn
Bạn vào support missing cashback, như mình hướng dẫn trong bài viết á bạn, còn nếu bạn đã làm rồi thì chờ thôi bạn, thường track của One trong 1 tháng sau khi support sẽ pending. Bên TCB nó sẽ email bạn như hình dưới

Attachments

41.1 KB · Views: 38

Announcements

Forum statistics

Threads
418,569
170,659
Latest member
GHOST9x
Back
Top Bottom