• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

HYIP topbucks - topbucks.biz chia lãi theo giờ min dep 1$

18.09.15 17:44 Receive Received Payment 1.54 USD from account U9264281 to account U6992802. Batch: 102421910. Memo: API Payment. Withdraw to helpme85 from topbucks.biz.
hàng về- Hạ cánh an toàn :D

ặc, đúng 2h mới có rút hay rút theo giờ vậy, chờ đến giỏw chhuaw thấy money
1h là rút 1 lần nha cậu, có lẻ chưa đến giwof đó cậu

Chuẩn đó, Vụ này nghi lắm =))
Ko phải nghi mà mình dám khẳng định nick duongminhtien không hề đầu tư 1 đồng nào vô site này
Ổng chỉ ngồi ngoài hưởng tiền hoa hồng còn rủi ro nếu có xảy ra thì chỉ có anh em là người chịu thiệt

Ko phải nghi mà mình dám khẳng định nick duongminhtien không hề đầu tư 1 đồng nào vô site này
Ổng chỉ ngồi ngoài hưởng tiền hoa hồng còn rủi ro nếu có xảy ra thì chỉ có anh em là người chịu thiệt
có hướng dẫn còn gì mà than phiền hoài kaf. Toàn dân đi "troll" người khác
mai chắc phải tham gia post bài kiểu này, đây là kiểu chơi HYIP an toàn 100% :p
thử xem bạn!

Received Payment 0.55 USD from account U9264281 to account U9669926. Batch: 102425007
Hạ cánh an toàn
chúc anh em ko lạc đi đâu :D

thôi cãi nhau tùm lum đi mấy cha.
2 hôm nữa e đủ vốn sẽ bảo lãnh chơi hyip trong mục tuyển ref khoảng 10% dưới 10$

đánh dấu