Help Top 10 trang kiếm Bitcoin free tốt nhất

Mổi ngày ăn ít thôi nhưng nhiều acc :) 100 acc 10 ngày được 0.03 :oops: Anh chị em tuyệt đối đừng quá tham nha!!!

Mổi ngày ăn ít thôi nhưng nhiều acc :) 100 acc 10 ngày được 0.03 :oops: Anh chị em tuyệt đối đừng quá tham nha!!!
balance bao nhiu cho an toàn ông... nó cho vào chuỗi thì có mà khổ

100 acc, mấy bác cheat nhìu thế
tiện thể cho mình hỏi xài RP ntn thì chuẩn nhất

https://freebitco.in/?r=2977947
Mới bổ sung chức năng Mining, sử dụng CPU để đào BTC ngay trên trình duyệt

"Sử dụng trình duyệt của bạn để thụ động bitcoin và nhận được phần thưởng khai thác mỏ ngay lập tức vào tài khoản FreeBitco.in của bạn, ghi có mỗi 5 phút.

Xin lưu ý rằng tính năng này hiện đang thử nghiệm và chỉ có sẵn cho một số người dùng nhất định. Một khi nó được lăn ra trên trang web, chúng tôi sẽ có thể tăng phần thưởng khai thác mỏ hơn nữa.

Nhấp vào START MINING và sau đó điều chỉnh số lượng các chủ đề và phần trăm CPU để sử dụng cho khai thác. Thông thường, số lượng chủ đề và dung lượng CPU mà bạn sử dụng càng cao thì phần thưởng khai thác của bạn càng lớn. Mặc định là bắt đầu bằng nhiều chủ đề như số lõi CPU mà thiết bị của bạn có và sử dụng CPU 100%. Giảm mức sử dụng CPU khi bạn sử dụng thiết bị cho thứ khác và tăng nó lên 100% khi thiết bị của bạn không hoạt động.

Việc khai thác mỏ sẽ dừng lại khi nút STOP MINING được nhấp hoặc tab của trình duyệt này bị đóng. Bạn có thể sử dụng tài khoản của mình để khai thác từ nhiều thiết bị cùng một lúc. Khoáng sản khai thác được tự động ghi có vào tài khoản của bạn cho mỗi satoshi mà bạn kiếm được và TỔNG THU NHẬP TẬP TRONG trong trang này cho thấy tổng số phần thưởng mà bạn đã nhận được từ khai thác mỏ từ đầu."

chơi cái này mk toàn thua

Nhiều pro cho rằng chuỗi lose liên tiếp không vượt quá 13 lần
View attachment 102503
Em đã từng dính 1 chuỗi 23 phát nhé.
Cơ mà em có mấy chục k RP mà ko biết roll kiểu j đc như bác.
Chưa bjo đc mức 2 cả
Bác có thể ib gợi ý e xíu đc ko ạ
E sẽ cảm ơn và hậu tạ ạ

Em đã từng dính 1 chuỗi 23 phát nhé.
Cơ mà em có mấy chục k RP mà ko biết roll kiểu j đc như bác.
Chưa bjo đc mức 2 cả
Bác có thể ib gợi ý e xíu đc ko ạ
E sẽ cảm ơn và hậu tạ ạ
bác có nói quá ko?
để được acc hơn 200ksts và vài chục k RP như bác chơi solo cũng mất hơn nửa năm với vài chục k roll
em thấy trung bình cứ 1k roll thì được khoảng 4-5 lần mức 2 mà
hay bác số nhọ hoặc cắm auto nên ko để ý?
với mức 2 và mức 3 thì chỉ cần tích cực quay tay, vận may sẽ đến

bác có nói quá ko?
để được acc hơn 200ksts và vài chục k RP như bác chơi solo cũng mất hơn nửa năm với vài chục k roll
em thấy trung bình cứ 1k roll thì được khoảng 4-5 lần mức 2 mà
hay bác số nhọ hoặc cắm auto nên ko để ý?
với mức 2 và mức 3 thì chỉ cần tích cực quay tay, vận may sẽ đến
Đây là chụp cách đây 4 5 hôm rồi bác. Nay chắc gần 30k rồi

Đt ko up đc ảnh hjx

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,648
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week