Top 10 phần mềm bất hủ hữu ích(có một số phục vụ mmo)

vihienhoa

Junior
Reactions
9
MR
0.022
Các bạn thân mến!
Ngày nay máy tính đã trở thành công cụ không thể thiếu đối với chúng ta, tuy nhiên để tối ưu hóa và tận dụng sức mạnh của máy tính thì chúng ta phải có phần mềm, trong rất nhiều phần mền tiện ích và cần thiết mình chọn ra 10 phần mềm tiêu biểu.Các bạn hãy tải về dùng và sẽ thấy ngay hiệu quả tuyệt vời của các phần mềm này nhé.
Hướng dẫn Tải về máy: Bạn kích vào Download on slow speed,tiếp tục kích vào After advertisement and 60 sec.waiting và chờ 60 giây,nhập mã số để tải miễn phí nhé, còn nếu bạn vào Download fast sẽ tải nhanh hơn nhưng phải trả phí
Tải file về, cài đặt vào máy sử dụng thoải mái
1.ccsetup300

Trong quá trình sử dụng máy tính một thời gian bạn sẽ thấy máy chạy chậm, có những biểu hiện như lỗi file..........nguyên nhân chính là do virut.ccsetup300 sẽ giúp bạn dọn dẹp sạch những file rác(giống như quét nhà),khi cài đặt xong bạn nhìn sang bên trái để lựa chọn quét hết máy tính hoặc quét từng phần.
Tải phầm mềm này miễn phí TẠI ĐÂY

2.violympic-35-vong
Đây là phần mềm luyện thi toán violympic rất cần thiết cho học sinh từ lớp 1-12, không cần nối mạng và có thể luyện thi bất cứ lúc nào nếu bạn muống(không cần chờ đến vòng thi),cài đặt vào máy rồi đăng kí và luyện hiệu quả rõ rệt.
Tải về máy TẠI ĐÂY

3.chrome

Đây là trình duyệt Web có khả năng dịch nguyên cả trang web tiếng nước ngoài ra tiếng Việt,vì vậy bạn có thể truy cập thỏa mái mà không sợ mình kém ngoại ngữ,ngoài ra trình duyệt còn có những tiện ích khác mà các trình duyệt khác không có.
tải về máy TẠI ĐÂY

4.Youtube Downloader HD.
Với số lượng video lớn nhất hiện nay, có rất nhiều phần mềm khác nhau cho người dùng lựa chọn để download video từ trang chia sẻ này, nổi bật nhất trong năm 2011 vừa qua là Youtube Downloader HD.
Với ưu điểm nhỏ gọn và dễ sử dụng, ngoài tính năng cho phép dễ dàng download video từ Youtube, phần mềm còn trang bị tính các tính năng kèm theo như chuyển đổi định file sau khi download hoặc lựa chọn kích cỡ của file video trong quá trình download, kể cả định dạng HD 1080p…
Tải phần mềm tải video về máy TẠI ĐÂY

5.Teamviewer_beta_7
Đây là phần mềm kết nối hai máy tính cùng nối mạng lại với nhau, bạn đạng ở TP Hồ Chí Minh cũng có thể làm giúp cho máy tính của bạn mình ở Hà Nội, chỉ cần cả hai máy đều cài đặt phần mềm Teamviewer_beta_7 và máy của bên kia cho biết mật khẩu nhập vào máy bên này là được.
Tải phần mềm này về máy TẠI ĐÂY

6.Phục hồi dữ liệu USP
Giả sử USP của bạn bị mất những dữ liệu quan trong do virut, do xóa nhầm,người khác xóa thì phần mềm này sẽ phục hồi nguyên trạng lại cho bạn những dữ liệu đã mất.
Tải phần mềm này TẠI ĐÂY

7.Phần mềm phục hồi file bị ẩn

Một ngày đẹp trời bạn mở máy tính ra nhưng không thấy dữ liệu đâu,nhớ lại mình cũng không hề xóa,thôi rồi virut đã làm ẩn file hết rồi,bạn đừng lo phần mềm này sẽ giúp bạn phục hồi tất cả các file bị ẩn,không thiếu file nào
Tải phần mềm này về TẠI ĐÂY

8.RoboForm-Setup
Đây là phần mềm cho phép bạn đăng kí ,và đăng nhập hàng loạt các web, diễn đàn chỉ 1 cái kích chuột,
Đặc biệt phần mềm chạy tốt trên trình duyệt chrome và có chức năng nhớ mật khẩu của từng trang web bạn đã đăng nhập
bạn nhập sẵng tên đăng nhập, mật khẩu, email..........và phần mềm sẽ phát huy hiệu quả rõ rệt đối với các bạn tham gia MMO

9.Phần mềm thêm Fons
Nếu máy tính của bạn bị thiếu fons chữ thì hãy dùng phần mềm này, nó có đến 450 fons tiếng Việt đẹp tuyệt vời bạn tha hồ mà lựa chọn.

10.Phần mềm bảo vệ Laptop

Thông thường nếu một người khác có ý đồ với chiếc Laptop của bạn thì khi chạm vào sẽ chắc chắc sẽ thực hiện một trong các hành động: ngắt nguồn điện, tắt máy, rút chuột USB khỏi máy hay chỉ là vô tình chạm vào di chuyển chuột cảm ứng trên màn hình..... thì máy tính phát tiếng kêu liên tục, (chỉ có bạn biết mật khẩu mới tắt được).

Chúc các bạn thành công!

CClearner, Teamview, RoboForm, Chrome còn cần thiết, chứ mấy cái kia chả quan tâm
Phần mêm version từ đời nào rồi, link letitbit nữa, ai thèm down :))

Mình nghĩ ko cần lắm . Dù sao vẫn thanks chủ thớt có lòng :)

cái này lúc tắt loa thì có dùng dc ko bác :-?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,765
170,854
Latest member
matcha999
Back
Top Bottom