Tools AUTO đăng ký yahoo mail

Đã send hết key nhé , vui lòng đọc file huongdan giúp mình nhé , vui lòng email mình nick YM cụ thể nếu vẫn chưa sử dụng được mình sẽ hướng dẫn + TEAMVIEW cho bạn

Các bạn email hay YM mình chưa trả lời cho mình time nhé , vì giải quyết từ từ , sẽ nhanh chóng reply

Thanks

Tools ngon! giờ reg mail khỏe rồi! ( trước reg bằng tay toàn nhập capcha cả chục lần mà nó eo cho qua.).

Sau khi đã test thì thấy rất nhanh so với reg bằng tay! Nhưng cho mình hỏi là

- 1 con socks thì reg được bào nhiêu mail
- Bạn có nâng cấp tool thêm chức năng xuất mail ra file .TXT dc ko!

à mình quên ko hỏi trước khi dùng :) tool này lập đc nick theo list nhỉ
quan điểm mình là ko tạo BOT , tạo nick dạng human để ko block nick và sử dụng tool được lâu dài

Sau khi đã test thì thấy rất nhanh so với reg bằng tay! Nhưng cho mình hỏi là

- 1 con socks thì reg được bào nhiêu mail
- Bạn có nâng cấp tool thêm chức năng xuất mail ra file .TXT dc ko!
1 sock có thể reg được bao nhiêu nick tùy thích bạn ,m đến khi sock đó ko reg được nữa sẽ có thông báo "THAY SOCK" thì bạn mới cần đổi sock khác thôi
Mình sẽ hoàn thiện hơn trong tương lai , mong các bạn ủng hộ dù là nhỏ để có tinh thần nhé

quan điểm mình là ko tạo BOT , tạo nick dạng human để ko block nick và sử dụng tool được lâu dài

1 sock có thể reg được bao nhiêu nick tùy thích bạn ,m đến khi sock đó ko reg được nữa sẽ có thông báo "THAY SOCK" thì bạn mới cần đổi sock khác thôi
Mình sẽ hoàn thiện hơn trong tương lai , mong các bạn ủng hộ dù là nhỏ để có tinh thần nhé

Mình rất ủng hộ tool này của bạn! vì khi reg yahoo = tay rất ức chế! cả tối qua chỉ ngồi test tool của bạn :)! mau sớm hoàn thành để phục vụ anh em!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,402
172,490
Latest member
quy3979

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom